• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

t1985

bạn ơi sau khi flash FW này , thì vào quãn lí tập tin thì không thễ nào backup ( sao lưu ) được . máy báo tạo tập tin gì đó ( bạn làm rùi sẽ rõ) ! thân bạn .

adaigia92nd

Khi nào Tung làm thêm CFW cho 5250 nhé mình thấy nhiều bạn cần nhưng trên pda hầu hết CFW đều cho các dòng 523x

chithienvu

Bản ROFS2 FILE X6 RM-559 "CFW Vietnamese-04": Link Anna Tap to unlock. Ở ngoài màn hình khóa cái dòng chữ bình thường với ngày tháng nó nằm lệch sang bên phải chứ ko nằm ngay chính giữa. Có ai biết sửa dc ko.

sunching

Máy mình x6 mới up v40 xong
hôm nay jaf xong mà bị pooling phone
máy không khởi động được
Hic, ai giúp mình cái

damhuytho

các bác ơi chỉ cho em làm sao mod cái homescreen để nó thành như hình trên vậy. thay cho cái widget của nó. giúp em với. tìm suốt cả ngày nay ma vẫn không biết làm thế nào

Em_be_hu

Thế giờ làm sao vậy chủ topic ?

Làm thế nào để trở về v40 đây

Tốt nhất đừng dại mà dowgrage ......toi máy luôn đó...hình như là ko cứu dc đâu...xem kỹ HDSD trước khi làm nhé!!!!!

boy_online01

Thế giờ làm sao vậy chủ topic ?

Làm thế nào để trở về v40 đây
Mới qua blog binh24 thấy đang làm core cho X6 rồi. Lúc nào xong thì lấy core bên đó + rofs2 của anh Tùng về flash xem có đc ko? Nhớ đổi tên theo hướng dẫn bên đó.

các bác ơi chỉ cho em làm sao mod cái homescreen để nó thành như hình trên vậy. thay cho cái widget của nó. giúp em với. tìm suốt cả ngày nay ma vẫn không biết làm thế nào

Cái này dành cho FW gốc. Đang ở topic CFW N97 mà. Bác hỏi nhầm chỗ rồi.

cuong139

bác ơi cho em xin bản cook của x6 ver 40.02 sao em tìm mãi không thấy cảu v40 nhỉ. trong diễn đàn toàn v32

ThanhTungHT

Active Member
em vừa muốn dùng fw n97 nhưng vân muốn có cái homescreen như vậy! hỏi luôn ở đây cho tiện. Bác nào biết chỉ cho em với
N97 mini không Cook được Thêm Home Sreen đâu bạn nhé,Chỉ có thêm vào FW gốc thôi !

bác ơi cho em xin bản cook của x6 ver 40.02 sao em tìm mãi không thấy cảu v40 nhỉ. trong diễn đàn toàn v32

Bạn Tham khảo bài viết này: Blog binh24

Link Core đang được cập nhật !

badboy_hippy

cho xin cái link này đi bác ơi!!!! đẹp thế :)

hepc12

anh cho em hoi, la bay gio minh cai them may cai hs thi vao dau de chinh cho hien hs cua minh cai vay,em co cai them nhung khong biet vo dau de hien cai hs do, nhin cay cai hs vodafone v.vv dep ghe:(

Status
Không mở trả lời sau này.