• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy

jenemy888

Mày mò mãi mới biết cách bỏ đuôi 7z
Dành cho bác nào chưa biết
tool > Folder Option > View > bỏ tích ở cái Hide Extensions là đc

hoaxutuyethp

hix đang dùng bản này thấy cũng ổn ổn rưng mà đôi lúc thấy nó đơ đơ kiểu gì ý :)

sieutocdo1994

hix đang dùng bản này thấy cũng ổn ổn rưng mà đôi lúc thấy nó đơ đơ kiểu gì ý :)

Đồng ý với bạn. Nhưng đây là lỗi từ fw gốc ak bạn, những fw trước chạy rất ổn(V30), không bị tình trạng này. thật sự hơi thất vọng khi up lên V31 này, mong nokia sẽ cải thiện vào bản sau. lần đó flash phone bị die sợ wa' :D để fw gốc sài vài bửa, thấy rất rõ tình trạng này. Chờ V40 xem sao :)

hoaxutuyethp

Đồng ý với bạn. Nhưng đây là lỗi từ fw gốc ak bạn, những fw trước chạy rất ổn(V30), không bị tình trạng này. thật sự hơi thất vọng khi up lên V31 này, mong nokia sẽ cải thiện vào bản sau. lần đó flash phone bị die sợ wa' Click here to enlarge để fw gốc sài vài bửa, thấy rất rõ tình trạng này. Chờ V40 xem sao :)

uhm V30 ổn thật đấy :D lên rồi giờ mà xuống là teo máy luôn nên chả dám xuống nữa :D:D đành phải đợi thôi :D

lilvlil

Thưa anh. Em đang gặp 1 số vấn đề về JAF anh có thể cho em xin Ym của anh để trao đổi được không ạ

vpkado

mấy bác làm FW cho x6 bế công hết rùi hic hic, lâu nay FW cho x6 buồn quá, k sôi nổi như xưa nữa, k biết có ra bản nào mới hơn k nữa:-?hy vọng và hy vọng....

samiboy007

mình cũng tính ra 1 bản nhưng ram yếu ít quá thôi ram khoảng tầm 30mb (mặc dù tốc độ máy vẫn nhanh).hichic

sieutocdo1994

mọi người tranh thủ chờ nokia ra window phone 7 rùi tậu lun đi :D. symbian mún lạc hậu oy`, chán wa'

hoaxutuyethp

cũng chán lắm òy :( win7 thì cũng dùng qua HD7 roài cũng chán lun :( dùng x6 cũng chán mà CFW thì ít quá thua xa 5800 :((

sieutocdo1994

cũng chán lắm òy :( win7 thì cũng dùng qua HD7 roài cũng chán lun :( dùng x6 cũng chán mà CFW thì ít quá thua xa 5800 :((

ua. bây h lại mún way lại SE mà sài, chạy java ầm ầm, đt phím nên nt trong h học cũng tiện. mà đụn tới con nào lài con đó hết hàng, chán SE VN thật.

jenemy888

Hs OraTsu sao ko di chuyển được cái shortcut bạn nhỉ ?
Di chuyển vị trí các shortcut ý, theo hướng dẫn thì là drag ( kéo ) nhưng mình dí vào biểu tưởng thì ko kéo được, nó lại thành kéo cả cái màn :-s :-s

sieutocdo1994

Hs OraTsu sao ko di chuyển được cái shortcut bạn nhỉ ?
Di chuyển vị trí các shortcut ý, theo hướng dẫn thì là drag ( kéo ) nhưng mình dí vào biểu tưởng thì ko kéo được, nó lại thành kéo cả cái màn :-s :-s

Bạn ấn zữ icon lần 1, nó sẽ cho bạn thay đổi, xóa icon. Sau khi bấm lần 1, bạn bấm zữ tiếp thêm lần nửa vào icon bạn mún di chuyển thì sẽ di chuyển đ.c

menkute888

bạn ơi cho mình hỏi có cách nào thay đc font chữ ko.V2 của bạn mình làm mấy cách mà ko đc.

Chỉnh sửa cuối: