• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy

vuducthanh2007

mình không hiểu sao đã flash 2 lần mà khi vào trong phần themes toàn bị đẩy ra ngoài setting thôi. Có ai bị lỗi như mình không?
toi cung bi nhu vay ban sieutocdo1994 kiem tra lai giup cho mac du da flash nhieu lan nhung lan nay moi bi nhu vay.

ohyeah1412

rotation effects mình cứ mod vào fw gốc là không flash đc nữa. xin hỏi bạn sài rotation nào vậy
minh sài bản của ngviethoa

q630666

Bạn nào có Change Log của bản này so với bản V30 không?Tức là sự thay đổi của V31 so với V30 ở bản gốc í.

sieutocdo1994

toi cung bi nhu vay ban sieutocdo1994 kiem tra lai giup cho mac du da flash nhieu lan nhung lan nay moi bi nhu vay.

Bạn nhớ rename rofs3 lại cho zống như fw gốc của máy bạn trước khi flash nha

rotation effects mình cứ mod vào fw gốc là không flash đc nữa. xin hỏi bạn sài rotation nào vậy
minh sài bản của ngviethoa

Mình sài của galabuon

qhc_qhc

Bạn nào có Change Log của bản này so với bản V30 không?Tức là sự thay đổi của V31 so với V30 ở bản gốc í.

mình không rõ đó là những change logs j. Nhưng mình thấy bản này chạy rất mượt, ram có zảm cách nào thì máy vẫn mượt, khả năng trả ram cũng khá đáng nễ, ram khởi động mình đo được khoãng 65mb, sau khi bạn chạy các tác vụ ram trả cũng nhanh. chỉ chờ bản update thêm font, icon N8 nữa là có thể nói là bản final V30 oy. thanks sieutocdo nhìu, nếu có núc thanks 100 mình cũng bấm
thank kích lệ sieutocdo nào vì những đóng góp cho nhà X6 chúng ta

sieutocdo1994

mình không rõ đó là những change logs j. Nhưng mình thấy bản này chạy rất mượt, ram có zảm cách nào thì máy vẫn mượt, khả năng trả ram cũng khá đáng nễ, ram khởi động mình đo được khoãng 65mb, sau khi bạn chạy các tác vụ ram trả cũng nhanh. chỉ chờ bản update thêm font, icon N8 nữa là có thể nói là bản final V30 oy. thanks sieutocdo nhìu, nếu có núc thanks 100 mình cũng bấm
thank kích lệ sieutocdo nào vì những đóng góp cho nhà X6 chúng ta

thanks bạn ủng hộ. Mình sẽ cố gắng hết sức để làm những bản cook tốt cho ae, mong ae ủng hộ

ohyeah1412

Bạn nhớ rename rofs3 lại cho zống như fw gốc của máy bạn trước khi flash nha

Mình sài của galabuon
mình sài của galabuon và ecom x6 vẫn thế không thể bật nguồn sau khi flash được, sài bản cfw của bạn thì lại đc hix.
Mong đc sự giúp đỡ

ohyeah1412

mình cũng sài của galabuon, bạn thử cook mod đó k vào fw gốc thử xem

thank làm được rồi.. Cho mình yahoo của bạn nhé. mod đc 1 bản khá ưng ý và ram tốt nhưng không đc mượt mà như fw của bạn...mong đc sự giúp đỡ để mod lại được tốt hơn để có thể share cho a e PV
yahoo minh: craven_1412@yahoo.com.vn

sieutocdo1994

thank làm được rồi.. Cho mình yahoo của bạn nhé. mod đc 1 bản khá ưng ý và ram tốt nhưng không đc mượt mà như fw của bạn...mong đc sự giúp đỡ để mod lại được tốt hơn để có thể share cho a e PV
yahoo minh: craven_1412@yahoo.com.vn

cố gắng phát huy nha bạn. có j mình lập 1 hội CFW X6 lun :D, để tạo ra sản phẩm tốt nhất cho ae. khi nào onl PC mình sẽ add

samiboy007

oh.lập hội cfw x6 đc đó bạn siêutocdo .thấy ít người quan tâm đến x6 nhà mình quá ah.

khankk9x

bạn sieutocdo ơi sao mình vào map trong ovi cứ vào các phần riêng là bị khởi động lại máy,chẳng hiểu sao nữa, flash bản Fastest cũng bị :-?:-?:-?:-?:(

minhphamqb

Mở cái file 7z như thế nào thế bạn, sao cho cái link down mà cái đuôi rắc rối thế

sieutocdo1994

Mở cái file 7z như thế nào thế bạn, sao cho cái link down mà cái đuôi rắc rối thế

Xóa đuôi .7z đi bạn. Tại up file lên diễn đàn thì phải là file nén(7z,rar,...) mới đ.c

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bạn sieutocdo ơi sao mình vào map trong ovi cứ vào các phần riêng là bị khởi động lại máy,chẳng hiểu sao nữa, flash bản Fastest cũng bị :-?:-?:-?:-?:(

Mình test bình thường bạn ah. Khi flash nhớ tick vào factory set nha bạn, sau khi flash nhớ *#7370#
Chúc bạn thành công

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 28 minutes:

oh.lập hội cfw x6 đc đó bạn siêutocdo .thấy ít người quan tâm đến x6 nhà mình quá ah.

Ý tưởng đó cũng k phải của mình,ý đó của bạn jonnyhoanganh mà chưa kịp thực hiện thì bạn đó bị mất đt

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

oh.mấy bạn bên n97 n5800 523x chém gió wá xá mà x6 yhấy im hơi lặg tiếg wá.hixhix

khankk9x

Bản V2 bác bỏ các app như : Facebook,Youtube,Hi5,... bác nhé, thấy nó chẳng bao giờ sử dụng cả !!!!!

minhphamqb

Bạn ơi coi lại cái LỊCH trong TỔ CHỨC nhé, chả xem hết đc tất cả các ngày trong tháng, bản trước cũng như thế hic

samiboy007

hjx.cfw c6 for x6 v31 lâu ra lò wá.chờ dài cả cổ. Mún flash v30 mà sợ die phone wá.có pác nào pít cách flash lại v30 k?chỉ e với.

sieutocdo1994

Bạn ơi coi lại cái LỊCH trong TỔ CHỨC nhé, chả xem hết đc tất cả các ngày trong tháng, bản trước cũng như thế hic

Mình sẽ khắc phục ở bản sau

hjx.cfw c6 for x6 v31 lâu ra lò wá.chờ dài cả cổ. Mún flash v30 mà sợ die phone wá.có pác nào pít cách flash lại v30 k?chỉ e với.

Bạn cố đợi thêm vài ngày nửa yk. Mình thấy bên forum của pnht đang làm ak.