• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy

samiboy007

pạn hướg dẫn chj tiết đc k pạn.e k rành về cook fw cho lắm.nên mún cài pằng pm thôj ạh.

sieutocdo1994

font gốc vẫn thấy chất và dễ nhìn hơn bạn(ý kiến chủ quan thôy)
còn đã muốn thay đổi thì thấy nhiều font có vẽ đẹp hơn, dạng font android ak

Uah. Mình thấy font đó nhìn rõ ràng, đẹp. Nay học nhìu wá, k có thời gian làm bản mới, chán thật

ohyeah1412

Uah. Mình thấy font đó nhìn rõ ràng, đẹp. Nay học nhìu wá, k có thời gian làm bản mới, chán thật

làm bản gốc hay c6 vậy.. thấy c6 nhiều lỗi wa nhỉ.chay không ổn định nữa.. thích đc cái hs của nó với cái swipe to unlock :)

sieutocdo1994

làm bản gốc hay c6 vậy.. thấy c6 nhiều lỗi wa nhỉ.chay không ổn định nữa.. thích đc cái hs của nó với cái swipe to unlock :)

Chắc mình k lên Fw C6 âu. Để cfw gốc sài cho tiện. Vì mình đi học mà sài C6 thì hiệu xuất k cao lắm, nt trong h học k nhanh = fw gốc.
Nay mình tạm nghĩ thời gian, tại nay bài vỡ nhiù wa'

drthanh88

sắp thi đại học hay sao vậy chủ topic? cố gắng lên nhé. chắc sieutocdo học cũng tốc độ lắm nhỉ, hjhj.

sieutocdo1994

sắp thi đại học hay sao vậy chủ topic? cố gắng lên nhé. chắc sieutocdo học cũng tốc độ lắm nhỉ, hjhj.

Hi. Thanks bạn. Mình học cũng bình thường như mọi người ah. Chỉ có cái là đam mê xe, đt và đồ hitech thôi :D

ohyeah1412

Hi. Thanks bạn. Mình học cũng bình thường như mọi người ah. Chỉ có cái là đam mê xe, đt và đồ hitech thôi :D

có chung sở thích y chang tui không khác gì lun :"> đam mê xe, điện thoại và ngày nào cũng lên sohoa xem tin tức về sản phẩm 2tech :))

sieutocdo1994

có chung sở thích y chang tui không khác gì lun :"> đam mê xe, điện thoại và ngày nào cũng lên sohoa xem tin tức về sản phẩm 2tech :))

Hi. Ngày nào cũng ngồi ôm cái đt riếc pị mama chửi wá chừng

minh197

bác sieutocdo có thể chỉ em cách làm ROTATION EFECTS ko? e down đủ loại effects về mà test mà ko được :(

thanhbinh77

Cho e xin cái link dow CFW X6 V31 đi bác! e dow cái kia về đuôi .7z e không giải nén được. hjx