• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy

thanhminhivi

các pạn cho mình hỏi chút !
X6-16G của minhg dùng bị liệt 1 số chõ (các phím ở sát mép màn hình ) thi thoảng mới dùng đc ! minh đã dùng *#7370# n vẫn ko đc ! Mong các bạn giúp mình ! thanks !!!!

Chỉnh sửa cuối:

sieutocdo1994

X6-16G của minhg dùng bị liệt 1 số chõ (các phím ở sát mép màn hình ) thi thoảng mới dùng đc ! minh đã dùng *#7373# n vẫn ko đc ! Mong các bạn giúp mình ! thanks !!!!

bạn thử đem ra care coi họ nói thế nào

samiboy007

X6-16G của minhg dùng bị liệt 1 số chõ (các phím ở sát mép màn hình ) thi thoảng mới dùng đc ! minh đã dùng *#7373# n vẫn ko đc ! Mong các bạn giúp mình ! thanks !!!!

Chắc là bạn dùng xplore với mấy pm .jar full màn hình nên k bấm đc mấy chỗ sát mép màn hình phải hem? Cài thêm ct bàn phím ảo đi bạn. Chứ phải bấm mấy chỗ đó nhìu lần mới đc thì mất thời gjan lắm.

thanhminhivi

mình đã dùng về bản gốc 31.000.04 rùi nhưng vẫn ko đc bạn ah !
máy mình thiếu lun phần cân chỉnh màn hình nữa. Mình tìm hoài hok thấy hix,,,,

mình có hỏi nhưng họ toàn bắt thay đồ thui :) sợ máy ông care lém bạn ơi !
Thế máy mình có khắc phuc đc máy phím liệt đo hok ???
mà "cài thêm ct " là j mình hok bít ! bạn thông cảm :)

samiboy007

là cài thêm phầm mềm này nè. "WFvirtualKeyboard" .chứ đưa cho mấy ôg care .nếu đc bảo hành thì ít nhất là 1tuần.vừa mất thờj gjan vừa có thể mất...

sieutocdo1994

Bạn làm 1 bản đi.Để xem C6 - X6 lần này còn nhiều lỗi như bản cũ k.Nhé.Mình chờ tin bạn :D

hihi. mún ít lỗi thì phải có thời gian làm, test nhìu. mình chỉ có ngày chủ nhật để làm thôi nên chắc sẽ lâu ah :)

q630666

hihi. mún ít lỗi thì phải có thời gian làm, test nhìu. mình chỉ có ngày chủ nhật để làm thôi nên chắc sẽ lâu ah :)

Bạn cứ bê nguyên các mod của bản trc sang.Những lỗi mà tớ nhắc đến là khi có cuộc gọi đến phải đến chuông thứ 2-3 mình mới nhấc máy đc,ram giảm rất nhanh trong quá trình sử dụng... thì chắc nó nằm trong C6 ported to X6 chứ không nằm trong các mod.Nên chỉ hi vọng vào cái ported đấy thôi.

sieutocdo1994

Bạn cứ bê nguyên các mod của bản trc sang.Những lỗi mà tớ nhắc đến là khi có cuộc gọi đến phải đến chuông thứ 2-3 mình mới nhấc máy đc,ram giảm rất nhanh trong quá trình sử dụng... thì chắc nó nằm trong C6 ported to X6 chứ không nằm trong các mod.Nên chỉ hi vọng vào cái ported đấy thôi.

MÌnh làm trên nền tản của fw gốc. Thấy c6 chưa ổn lắm

hutjeumj

Đúng rùi đó b , mình thấy xài bản gốc vẫn tốt hơn !!! làm nhanh lên nhé b , tks :d

q630666

uah. Mấy pửa nay ra fw C6 mà thấy k hứng lắm. chắc kỳ này k lên C6 mà cứ CFW gốc sài wa'

Có cái Symbia ^3 cho X6 rồi.Bạn làm 1 cái đi.Symbia^3 và X6 đều cảm ứng nhiệt nên có lẽ sẽ hợp nhau và it lỗi hơn.Máu lắm rồi đấy.Nhưng mà k đủ trình làm.bạn làm cho a e 1 bản đi.Bản gốc k có tiếng việt

sieutocdo1994

Có cái Symbia ^3 cho X6 rồi.Bạn làm 1 cái đi.Symbia^3 và X6 đều cảm ứng nhiệt nên có lẽ sẽ hợp nhau và it lỗi hơn.Máu lắm rồi đấy.Nhưng mà k đủ trình làm.bạn làm cho a e 1 bản đi.Bản gốc k có tiếng việt

Cái đó chỉ là cfw c6 style sym^3 thôi bạn.

bản gốc thì ngoài hs có xoay ngang đc k nhi?

Cài landscap là xoay đ.c. Còn riêng hs tsumi phải là, thêm vài bước nửa mới xoay đ.c