• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6, 5800, 5530, 5233, 5230, 5250, C6-00 - The Dark Knight Rises by Dangquy197

nhoktihon

Sao cái ROFS này của bạn mình dùng NokiaFirmwareEditorStd mà ko thể Repack được nhỉ ?

djcheats

Bản này nhiều lỗi quá, flash xong fím home như bất hoạt luôn, ấn home vào menu thì chì chớp 1 cái chứ k vào, home xcreen thì trắng tinh chả widget gì cả, ngoài cái đồng hồ v cột pin-sóng, r muốn vào menu phải dí home r chọn menu, r lúc ấn home để back to home screen thì chỉ chớp màn hình một cái r thôi.
Cài viber bản 2.1(41) thì ok còn ver 2.1(512) thì failed và failed.
Rồi có mấy kí tự tiếng hàn và k.tự đặc biệt nó k hiển thị đc nên ra toàn ngôi sao.
Rồi vào setting thì chả thấy chỗ để chỉnh sửa widget gì cả.
Từ home screen mà ân nút 'call' màu xanh lá là khỏi thấy luôn.
Tin nhắn mới cũng chăng hiện ra ở homescreen vài lần bị gấu than sao tin tới mà k thèm đọc. Zzzz

P/s Cái font của bản cook này thì đẹp cơ mà vào cả 2 ổ C / E resource k thấy nó đâu để copy ra PC, ai có font của bản cock này cho mình xin với.

Radium

Moderator
Bản này nhiều lỗi quá, flash xong fím home như bất hoạt luôn, ấn home vào menu thì chì chớp 1 cái chứ k vào, home xcreen thì trắng tinh chả widget gì cả, ngoài cái đồng hồ v cột pin-sóng, r muốn vào menu phải dí home r chọn menu, r lúc ấn home để back to home screen thì chỉ chớp màn hình một cái r thôi.
Rồi có mấy kí tự tiếng hàn và k.tự đặc biệt nó k hiển thị đc nên ra toàn ngôi sao.
Tin nhắn mới cũng chăng hiện ra ở homescreen vài lần bị gấu than sao tin tới mà k thèm đọc. Zzzz

P/s Cái font của bản cook này thì đẹp cơ mà vào cả 2 ổ C / E resource k thấy nó đâu để copy ra PC, ai có font của bản cock này cho mình xin với.
Sau khi flash bạn thử format máy xem sao :-?

dangquy197

Bạn có đọc cái Lưu ý của mình không ấy nhỉ? Bạn vui lòng để máy yên sau khi flash 1 đến 2 phút, sau đó Format Factory theo cú pháp 7370. Mình viết mọi sản phẩm thì mình đều dùng nó chứ ko viết rồi đem con bỏ chợ bạn à

codonviyeuem

Tình hình là đợi lâu lắm rồi vẫn chưa ai fix đc lỗi cho 5250. Nhìn bản này đẹp mà không dùng đc thấy tiêc quá :((((

Hikira

bạn dangquy197 cho mình hỏi cái đồng bộ gốc có trong bản CFW 5800 này không,mình đang cần để đồng bộ danh bạ từ máy khác qua mà kiếm mãi không có

vuathamlam

dangquy197 có thể chỉnh giao diện cfw nầy về giao diện firmware gốc cho mình ko ???
Thanks trước ....