• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6, 5800, 5530, 5233, 5230, 5250, C6-00 - The Dark Knight Rises by Dangquy197

hoai_giang93

sao bạn ko làm mỡ khóa là Swipe. mình thích CFW của bạn nhưng lại ko thích mỡ khóa là Tap

hoai_giang93

sao trình phát nhạc của mình nó chĩ hiện đúng 400 bài thôi nhĩ. những bài tip theo thì nó bị ẫn tên, bấm vào những bài đó thì bị văng ra.

Radium

Moderator
sao trình phát nhạc của mình nó chĩ hiện đúng 400 bài thôi nhĩ. những bài tip theo thì nó bị ẫn tên, bấm vào những bài đó thì bị văng ra.
Bạn thử với số bài hát ít hơn thử xem sao :D

dangquy197

Không sửa đc fw của c6 hở bạn chờ hơn nửa năm nay rồi này

Hết sức xin lỗi tất cả các bạn. Hiện tại mình không có máy để Cook FW, ngoài ra thời gian mình cũng ko cho phép mình rảnh rỗi như năm trước. Sáng sớm đi, tối mịt mới về đến nhà. Chắc xin phép mọi người Drop dự án FULL S60v5 lại tại đây. Mong mọi người hết sức thông cảm cho :(

hjhdahjdo

sao nokia ko nấp cấp s60v5 lên bản s^3 rút gọn như hồi xưa đã hứa ta? hic, xài cfw mãi cũng chán, thấy bell trên 808 mà ham, mượt như quỷ z

Hết sức xin lỗi tất cả các bạn. Hiện tại mình không có máy để Cook FW, ngoài ra thời gian mình cũng ko cho phép mình rảnh rỗi như năm trước. Sáng sớm đi, tối mịt mới về đến nhà. Chắc xin phép mọi người Drop dự án FULL S60v5 lại tại đây. Mong mọi người hết sức thông cảm cho :(

tiếc quá.....:|

dùng ttpod thử đi:D

Last edited by a moderator:

Em_be_hu

Bác cho em hỏi sao cái này e không thể nào cài Viber được vậy? Em dùng bản DK cho 5800

Radium

Moderator
Bác cho em hỏi sao cái này e không thể nào cài Viber được vậy? Em dùng bản DK cho 5800
Viber hỗ trợ rất hạn chế trên v5. Không chỉ riêng bản này mà bình thường hên xui mới cài được

kui8x

Viber hỗ trợ rất hạn chế trên v5. Không chỉ riêng bản này mà bình thường hên xui mới cài được

Chuẩn đấy , có khi không cài đc hoặc là cài được khi đk nó cũng không gửi tn về mà kisck hoạt ấy

√i|©™