• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 by Hoang Huy

cutruongbaby

Mình vừa test xong cả 2 bản update chạy rất nhanh và mượt. đặc biệt là bản 26/6, từ nào giờ mình test mới thấy bản đó mượt nhất. Khi vào web rất thoải mái ko sợ tình trạng bộ nhớ đầy nửa. Kết nối Wifi rất lẹ. cài ứng dụng nhanh. ứng dụng chạy khá mượt đặc biệt là các ứng dụng nặng như opera như chủ topic đã nói. thanks pro nhìu lắm

xelibri

Đang test thử bản ngày 26/06 của bạn. Đến h vẫn chưa phát hiện gì hết:)):)):)).

mathanh

thấy chưa , để mặt định là hs Orange là ok liền hà

by giờ thấy bản nào HS mặc định Orange là biết đang dùng file của mình

xelibri

Test và thấy ok bạn à và mình có mong muốn là bạn có thể cook một bản rom ưu tiên hoàn toàn về mặt tốc độ và ram không. Nghĩa là như kiểu một clear firmware chỉ có những cái thật sự cần thiết, còn những cái gì có thể tự cài được thì ai thích thì cài gì thì cài được không?

sieutocdo1994

Test và thấy ok bạn à và mình có mong muốn là bạn có thể cook một bản rom ưu tiên hoàn toàn về mặt tốc độ và ram không. Nghĩa là như kiểu một clear firmware chỉ có những cái thật sự cần thiết, còn những cái gì có thể tự cài được thì ai thích thì cài gì thì cài được không?

nếu zậy thì rom cần có những j?

sieutocdo1994

Mình thấy cái đó cũng dễ thương. mà edit version FW là chỉ cần chỉnh trong mục version là đ.c phải ko bạn?

xelibri

uh, theo mình thì chỉ cần những cái để hack thui, những thứ cơ bản nhất mà, còn hầu như những ứng dụng kia mình thấy đều có bản cái mà. Thật sự là mình có nhiều cái mình chả bao h dùng.