• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 by Hoang Huy

xelibri

Bản này lỗi có một số lỗi như sau bạn nhé:
- Một phần ở giao diện samsung, ô nhỏ phần cột sóng bị đen.
- Máy chạy khá chậm, nhiều khi ấn vào menu lại ra contacts.
- Nặng nhất là chạy một lúc thì báo không đủ bộ nhớ.
Mới test 15p mà toàn bị lỗi thế nên mình đành up lại bản cũ, lúc đầu HS SS dùng khá đẹp (có lẽ là ưu điểm nhất).
Bạn xem và fix lại nhé!

sieutocdo1994

lỗi chung rùi nha bạn. tại HS SS ak. cái HS SS ngốn ram nhìu lắm. còn lỗi contacts thì bạn chọn HS tsunami rùi chọn lại HS SS là hết nha. lỗi ô nhỏ cột sóng bị đen là do theme. bạn có thể sài theme khác sẽ khắc phục đ.c. sau khi cài xong ứng dụng bạn xóa C:\\private\\101f875a sẽ thêm đ.c vài MB ram.

xelibri

lỗi chung rùi nha bạn. tại HS SS ak. cái HS SS ngốn ram nhìu lắm. còn lỗi contacts thì bạn chọn HS tsunami rùi chọn lại HS SS là hết nha. lỗi ô nhỏ cột sóng bị đen là do theme. bạn có thể sài theme khác sẽ khắc phục đ.c. sau khi cài xong ứng dụng bạn xóa C:\\private\\101f875a sẽ thêm đ.c vài MB ram.

Vậy thì cứ dùng là bị như vậy thì thêm vào làm gì hả bạn? Thế thì bỏ đi cho xong.

sieutocdo1994

FW này mình làm chủ yếu cho các bạn sài X6 có thể thưởng thức đ.c new HS( vì thấy có nhìu bạn chìu thưởng thức đ.c). còn làm bản 8HS thì dễ rùi. fw21 này chạy khá mượt nên chạy 8HS rất tốt. nếu mún mình sẽ làm 1 bản 8HS. thanks bạn đã góp ý. thân

xelibri

FW này mình làm chủ yếu cho các bạn sài X6 có thể thưởng thức đ.c new HS( vì thấy có nhìu bạn chìu thưởng thức đ.c). còn làm bản 8HS thì dễ rùi. fw21 này chạy khá mượt nên chạy 8HS rất tốt. nếu mún mình sẽ làm 1 bản 8HS. thanks bạn đã góp ý. thân

Ok, nhưng vấn đề là thêm vào dùng phải được cơ, chứ kể cả nặng như sài SPB mod cũng được, đằng này lại không dùng được thì thêm vào làm gì?

sieutocdo1994

Ok, nhưng vấn đề là thêm vào dùng phải được cơ, chứ kể cả nặng như sài SPB mod cũng được, đằng này lại không dùng được thì thêm vào làm gì?

đồng ý vs bạn. nhưng mà ai cũng mún sài thử thứ mới mà bạn. vài bửa nửa sẽ làm bản 8HS. còn 9HS chờ lúc nào fix hết lỗi rùi làm. mà bạn ơi. Mình sài bản 9HS cũng đ.c mà. mình sài nay cả tuần rùi. thanks

xelibri

đồng ý vs bạn. nhưng mà ai cũng mún sài thử thứ mới mà bạn. vài bửa nửa sẽ làm bản 8HS. còn 9HS chờ lúc nào fix hết lỗi rùi làm. mà bạn ơi. Mình sài bản 9HS cũng đ.c mà. mình sài nay cả tuần rùi. thanks

Vừa up lại bản của bạn hôm qua, thực ra hôm nọ test nhưng chưa dùng vì thấy lỗi. Bi h dùng lại thấy ngon hơn bản của hoanghai trừ việc hs SS không dùng được =D>=D>=D>.

sieutocdo1994

Vừa up lại bản của bạn hôm qua, thực ra hôm nọ test nhưng chưa dùng vì thấy lỗi. Bi h dùng lại thấy ngon hơn bản của hoanghai trừ việc hs SS không dùng được =D>=D>=D>.

thanks bạn đã ủng hộ. cái HS SS mình khuyên bạn nên dùng hình nền tỉnh thôi. sẽ ít bị lỗi hơn.

sieutocdo1994

ba.n nên dùng wallpaper ti?nh khi dùng hs ss chu ko nên dùng hình dô.ng vì s?e làm hs cha.y cha.m

pbellh

Mình có flash thử bản của bạn,sau đó có cài vài cái theme,nhưng khi muốn gỡ bỏ vào phần quản lí ứng dụng,nhấp vào" ứng dụng đã cài đặt" thì nó không có phản ứng gì,vậy coi như cài ứng dụng vào máy là chết ở đó luôn.Bạn xem lại dùm mình nhé

0908727527

Mình có flash thử bản của bạn,sau đó có cài vài cái theme,nhưng khi muốn gỡ bỏ vào phần quản lí ứng dụng,nhấp vào" ứng dụng đã cài đặt" thì nó không có phản ứng gì,vậy coi như cài ứng dụng vào máy là chết ở đó luôn.Bạn xem lại dùm mình nhé

Xài ngôn ngữ tiếng anh mới vào đc. Ngôn ngữ việt thì chịu:|

xelibri

Xài ngôn ngữ tiếng anh mới vào đc. Ngôn ngữ việt thì chịu:|

Toàn dùng tiếng Anh nên chả để ý, nếu là V21 thì bản này là ổn định nhất đấy, HS SS lỗi lần đầu thôi, lần sau dùng ok nhưng cũng chả thích.

soc0la

vô đây down cái autoinstall nhé ! ( bỏ đuôi 7z rồi cài bình thường)

soc0la

xem ra bản CFW v21 của bạn Huy là ổn định nhất từ trước đến h nhỉ ;;) ( sớm ra bản mới cho ae thưởng thức nhé!)

soc0la

bản 8hs của bạn hay đó...vừa test xong! dùng ngon lành nhé! kết cái font chữ với cái nhạc chuông mặc định nhé! vote cho 10* này ! >:D<

oanhvinhquang

Ok good!Chỉ còn hơi hơi cái vụ đt tới lắc lên xuống là tắt nhạc chuông thôi,ngoài ra oke hết.=D>