• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ChervonWP7 2.0 & TomWP7 Jailbreak Tool (Chống khóa máy thông qua ZUNE)

manhlinh2407

Bực thế.Đến bao h mới dowload đc mấy anh ơi.Nếu ko cài đc cái ji thì để WP7 để nghe gọi ah hĩ hĩ

PhamQuang

Manager
Bực thế.Đến bao h mới dowload đc mấy anh ơi.Nếu ko cài đc cái ji thì để WP7 để nghe gọi ah hĩ hĩ

Link tải bộ Tool dành để Jaibreak cho WP7 chạy 7004 mình đã đưa lên trong bài đầu rồi.
Tất cả công cụ cần thiết trong 1 file luôn.

Chào bác Tom_codon!
Hiện tại mình dùng Samsung Focus i917, đang ở bản gốc 7004, đã unlock đc rồi. Nhưng tới bước chống relock, thì hình như Connection setup ko tương thích nên ko chạy. Cho mình hỏi có bản khác để chạy đc ko? Thanks!

quanhx

Sao mình không chạy được cái ChervonWP7 nhỉ, cứ mở lên là force close
Bạn thoát Y!M , Skype, hoặc KIS (những ứng dụng chạy cổng 80) là được. Mình cũng bị lỗi này & làm các điều vừa rồi là Ok.
Chúc thành công !

thangbiu

thật sự là bó tay với HTC 7 Trophy-lỗi connect USB. đành chờ bản Jailbreak mới hơn vậy. tks mọi người.!

lungtung

mấy file đính kèm trên bài 1 của tom hỏng hết rồi, bác nào làm ơn up lại hộ cho men wp mới với

lungtung

:)) cái đó down về rồi, nhưng lỗn lận hết cả, theo trinh tự ở trên nó đỡ bị lẫn

blackdoor

Manager
:)) cái đó down về rồi, nhưng lỗn lận hết cả, theo trinh tự ở trên nó đỡ bị lẫn
Ặc, bác tải về rồi thì đến phần nào mang vũ khí tương ứng của phần đó ra mà dùng, nếu vẫn còn lẫn nữa thì chịu thật rồi.:-?

lungtung

thông cảm mình mới ngày đầu tiên dùng wp7 mà, Bác blackdôr và các bạn cho hỏi sau khi cài xong làm thế nào để backup và restore lại nhỉ, giông như trong wm và dùng cmw trong android ấy. Vì máy tính của minh chạy Xp nên phải mượn cái máy của đứa bạn chạy w7 về để root, sau này trả nó rồi, muốn cài game và phần mềm trên XP thì không được nên muốn tìm cách backup sau này restore lại cho đỡ mất công.

thangbiu

Các bro có ai Jailbreak dc HTC 7 Trophy chưa? Máy mình từ lúc lấy là OS version : 7.0.7392.0. Mình Jailbreak toàn bị lỗi connect USB,đã làm đủ các bước như hướng dẫn hay 1 vài cách khác hướng dẫn trên mạng vẫn chỉ 1 lỗi đấy. Bro nào có cách giúp mình với! Tks