• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ PM hỗ trợ và kinh nghiệm Việt Hóa S60v2.

langtu13493

cái này để làm gì thế? cho mình xin cai modul font de chay mobih đi tìm hoài ko thấy

langtu13493

Posted via Mobile Deviceủa sao mình vào mobjhex nó báo z đó

Posted via Mobile Deviceà trupjc cho mình xjn kái modulpack vớj tìm nãy gjờ ko thấy

langtu13493

ai biết chỉ mình với cái mobih mình mở nó lên nhưng ko chon đựoc mục nào trong trình đơn hết nhưng bấm thoát cái là ra liền vậy là sao?mình đã cài bộ python cua anhtam các ứng dụng khác chạy cũng tốt mà.

langtu13493

Posted via Mobile Devicemìng ko thấy mục upload đâu hết ắc chưa đủ điểm. Là thế này mình chạy mobihex nó vẫn lên màn hình chờ , vào trình đơn vẫn đựợc, dj chuyển lên xuống vẫn đựợc lun nhưng bấm chọn để vào thì ko.

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicemìng ko thấy mục upload đâu hết ắc chưa đủ điểm. Là thế này mình chạy mobihex nó vẫn lên màn hình chờ , vào trình đơn vẫn đựợc, dj chuyển lên xuống vẫn đựợc lun nhưng bấm chọn để vào thì ko.

dùng mobi thì không up được đâu lên dùng PC up đi bạn

langtu13493

resize.php

chỉ lên được z thôi à.bấm vào thì ko được

langtu13493

xóa đi cài lại cả chục lần rồi vẫ vậy có khi còn báo chưa cai pythong modul nữa làm mình phải remove bo python dn về cài lại nữa.mà mình dùng bộ python của anhtam do những 7mb

hay là ai xài n70 dùng đưo5c nó thì đóng gói up lên cho mình nha

Last edited by a moderator:

langtu13493

mình coù up gì đâu mình xài bản mobihex của trupic up lên ở trang trước đó

được chít liền đó y chang bản kia hà:((

Last edited by a moderator:

langtu13493

mình dùng siêu dịch thì ok rồi nhưng vh ứng dụng trực típ đã cài thì xài được nhưng đóng gói up lên cài lại thì bị lỗi ngay .ko biết dịch dài hơn so với từ góc có lỗi ko ta.vd như: option 7 từ dịch thành tùy chọn thi 8 ký tự vậy có bị lỗi ko?

MinhThang

Manager
mình dùng siêu dịch thì ok rồi nhưng vh ứng dụng trực típ đã cài thì xài được nhưng đóng gói up lên cài lại thì bị lỗi ngay .ko biết dịch dài hơn so với từ góc có lỗi ko ta.vd như: option 7 từ dịch thành tùy chọn thi 8 ký tự vậy có bị lỗi ko?

Không cái đó thì vô tư, còn các từ khác thì tùy thuộc. Theo bạn nói thì lỗi khi Build chứ đâu phải do dịch.