• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

Bin21

Freerunner UNCUT 3D (2011) - 3D HSBS 1080p - FPA - Việt sub

Freerunner UNCUT 3D
Thể loại: Hành động(2011)

Phim bluray 3D của Đức. Hiệu ứng kém nhưng nội dung hấp dẫn.

FreerunnerUNCUT3D2011-3DHSBS1080p-FPAmp4_thumbs_20121215_221427_zps10e440f0.jpg

Download 4share.vn
http://up.4share.vn/d/23111413151a121b

baque01

Định làm bộ Sadako mà hôm qua kéo về check thấy khiếp hơn cả the Ring @@!, e là e hãi nhất mấy thể loại kịnh dị của nhật, ám ảnh vđ

Mình có 1 phim rất hay ( sở thích cá nhân :) ) nhưng không xem được 3D trên MX vì bị 2 khung hình,xem tốt trên 3DVPlayer vì có chức năng chuyển 2D/3D nhưng mình không thích dùng nó vì độ sáng cứ tự động tăng hết cỡ và các phiên bản gần đây không hỗ trợ sub rời.

Phim đó hiệu ứng rất tốt nhưng hình như không phải là nhúng mã FPA nên chắc là mới bị như vậy.Cũng giống như khi mình convert lại phim bằng Freemake...

Định làm bộ Sadako mà hôm qua kéo về check thấy khiếp hơn cả the Ring @@!, e là e hãi nhất mấy thể loại kịnh dị của nhật, ám ảnh vđ

hình như Sadako post rùi mà bạn, mình down về cho lên máy xem rồi, hiệu ứng ngon phết, nội dung thì . . . phim kinh dị của Nhật và Hàn toàn thế mà, sợ lắm :D

baque01

hình như Sadako post rùi mà bạn, mình down về cho lên máy xem rồi, hiệu ứng ngon phết, nội dung thì . . . phim kinh dị của Nhật và Hàn toàn thế mà, sợ lắm :D

Bác Bin post rồi, nhưng mình định post bản thuyết minh tiếng việt cho mấy bác lười đọc sub ấy mà

nhonhoxinhxinh

hello cả nhà.mình mới mua con htc evo3d của hnam mobile..
bác cho em xin phim stepup 4,the dark night rise,và the the avengers..và captain america nhé..thanks a e nhieu
bác bin và bác baque giúp e với nhé..thanks 2 bác trước
ah..cho e xin cái acc 4share lun nhé..con acc fshare thì e có rồi..
mấy flim trên link die hết rồi..bùn quá

Chỉnh sửa cuối:

baque01

hello cả nhà.mình mới mua con htc evo3d của hnam mobile..
bác cho em xin phim stepup 4,the dark night rise,và the the avengers..và captain america nhé..thanks a e nhieu
bác bin và bác baque giúp e với nhé..thanks 2 bác trước
ah..cho e xin cái acc 4share lun nhé..con acc fshare thì e có rồi..
mấy flim trên link die hết rồi..bùn quá

Dark Knight Rise chưa thấy có 3D
Từ page 90 trở lại đây là phim linh 4share bác Bin đã reup, toàn bom tấn thôi

Step up 4 và Avenger mình post rồi mà:
đây:
Step up

Avenger

Còn đây là link fshare mà mình đã up (tất cả đều thuyết minh tiếng việt)

Journey to the center of the earth
Journey 2: The Mysterious Island
John Carter (2012) - Người hùng sao hoả
Underworld: Awakening 2012
Men in black 3
Thor 2011
Immotals 2011
Wrath of the titans 2012
407 Dark Flight 2012
Painted Skin: The Resurrection

Chỉnh sửa cuối:

hdthanhtuan2009

lam đi bạn, mình thích mấy cái thể loại kinh dị lắm, xem tầm 12-1h đêm là hết dám đi vệ sinh luôn, up đi minh kéo vè, thank trước =D>

nhonhoxinhxinh

Dark Knight Rise chưa thấy có 3D
Từ page 90 trở lại đây là phim linh 4share bác Bin đã reup, toàn bom tấn thôi

Step up 4 và Avenger mình post rồi mà:
đây:
Step up

Avenger

Còn đây là link fshare mà mình đã up (tất cả đều thuyết minh tiếng việt)

Journey to the center of the earth
Journey 2: The Mysterious Island
John Carter (2012) - Người hùng sao hoả
Underworld: Awakening 2012
Men in black 3
Thor 2011
Immotals 2011
Wrath of the titans 2012
407 Dark Flight 2012
Painted Skin: The Resurrection
baque ơi..sao link avenger mình click vào thì nó báo là liên kết ko tồn tại trên hệ thống...
mấy link còn lại thì rất tốt..ko biết nói gì ngoài chữ thanks dành cho bạn...

Chỉnh sửa cuối:

baque01

baque ơi..sao link avenger mình click vào thì nó báo là liên kết ko tồn tại trên hệ thống...
mấy link còn lại thì rất tốt..ko biết nói gì ngoài chữ thanks dành cho bạn...
Thôi chết, lần trước up lại quên không bỏ vào, SR SR đã add lại link, link nào die pm mình nhé

nhonhoxinhxinh

ah baque cho mình hỏi phim captain america và sex and zen bạn có ko..cho mình xin với..fshare càng tốt nha ban..làm phiền bạn quá nhỉ..mới mua dt nên mình hứng quá...hihi..thanks bạn nhé

Chỉnh sửa cuối:

baque01

ah baque cho mình hỏi phim captain america và sex and zen bạn có ko..cho mình xin với..fshare càng tốt nha ban..làm phiền bạn quá nhỉ..mới mua dt nên mình hứng quá...hihi..thanks bạn nhé

Sex and zen thì không có bản thuyết minh nên mình không làm, bản vietsub thì bác Bin up rồi, đây
Có thể dùng kèm 3Dvplayer nếu không load đc sub rời
http://www.pdaviet.net/showthread.p...d-cho-evo-3d&p=2180324&viewfull=1#post2180324

Chỉnh sửa cuối:

Bin21

A Christmas Carol (2009) - 3D HSBS 1080p - FPA - Việt sub

Một phim Mừng Giáng Sinh và Năm Mới

A Christmas Carol (2009)
Thể loại: Hoạt hình.

Phim real 3D với nhân vật hoạt hình 3D sống động. Hiệu ứng đẹp. Nội dung hay.

AChristmasCarol2009-3DHSBS1080p-FPAmp4_thumbs_20121216_190942_zps24c8aa87.jpg

Download (1.13GB - 1 link)
http://up.4share.vn/d/4577737372737471

Bin21

lam đi bạn, mình thích mấy cái thể loại kinh dị lắm, xem tầm 12-1h đêm là hết dám đi vệ sinh luôn, up đi minh kéo vè, thank trước =D>
Theo tôi biết thì Sadako chưa có audio TM. Thường thì phải có source BR hoặc DVD có tiếng Việt thì mới có được audio thuyết minh. Sau đó còn phải qua công đoạn xử lý sound (chuyển định dạng, lược bỏ track, sync time...) của người rip. Phim này nếu có TM thì chắc chỉ có thuyết minh stereo lấy từ DVD của TQ.