• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chronicles of Inotia: Legend of Feanor - Game nhập vai! HOT.

VietHunter

Đào topic lên cái,ai chơi chò này cho mình hỏi bao lâu lên lvl thì tăng start của char(dex str hay con ...),thanks!

IPHONE12

Đào topic lên cái,ai chơi chò này cho mình hỏi bao lâu lên lvl thì tăng start của char(dex str hay con ...),thanks!

Bạn nhìn cái thanh ở dưới thanh mana ý(thanh máu )khi nào đầy thanh đó thì lên LV.đánh hơi lâu đấy khoàng 45lv là hết thôí (chỉ hết đường đi tiếp thui chứ lv vẫn lên tằng tằng).hjhj

VietHunter

Bạn nhìn cái thanh ở dưới thanh mana ý(thanh máu )khi nào đầy thanh đó thì lên LV.đánh hơi lâu đấy khoàng 45lv là hết thôí (chỉ hết đường đi tiếp thui chứ lv vẫn lên tằng tằng).hjhj

Ý mình là mấy cái chỉ số(str,dex,con và agi) mà,game này lúc bắt đầu mấy chỉ số đều ngẫu nhiên hết,mình chơi thì thấy 4lvl mới tăng 1 điểm.Không biết cái chỉ số tăng ngẫu nhiên ngay có quy luật gì không ?

IPHONE12

Ý mình là mấy cái chỉ số(str,dex,con và agi) mà,game này lúc bắt đầu mấy chỉ số đều ngẫu nhiên hết,mình chơi thì thấy 4lvl mới tăng 1 điểm.Không biết cái chỉ số tăng ngẫu nhiên ngay có quy luật gì không ?

Ah.mấy cái đó theo lv mà.

VietHunter

Lên lvl 28 rồi.Không biết có giờ trên 4 rum còn ai chơi game này không nhỉ :D,trò này lvl bao nhiêu là max nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

VietHunter

Còn ai chơi game này không vậy?Cho mình hỏi Velorium Armor có đồ purple không vậy hay chỉ có đồ white thôi

hoangtieunhi

bác nào nhiệt tình làm hẳn 1 bài hướng dẫn cụ thể cho lính mới chúng em đi . Game này e thấy quá đỉnh , có IP mà ko chơi game này coi như ko có . Bác nào rảnh hươngd dẫn giúp anh em cái , em xin cám ơn trước

VietHunter

bác nào nhiệt tình làm hẳn 1 bài hướng dẫn cụ thể cho lính mới chúng em đi . Game này e thấy quá đỉnh , có IP mà ko chơi game này coi như ko có . Bác nào rảnh hươngd dẫn giúp anh em cái , em xin cám ơn trước

Game thể loại RPG dễ chơi không mà,có phải làm gì đâu mà hướng dẫn,vô game chặt chém là chính :D

IPHONE12

Game thể loại RPG dễ chơi không mà,có phải làm gì đâu mà hướng dẫn,vô game chặt chém là chính :D

Dễ chơi mà mình cày 4 ngày mới xong đấy.không biết bản update có gì mới không.giờ mà đánh lại thấy nản quá game hay nhưng uýnh lâu vãi t

tigerer

game này chơi hay lòi mắt. Bravo bác..
PDAviet nên để trong cái BOx game này warning: cấm trẻ em dưới 16 tuổi vào diễn đàn nếu không có phụ huynh giám sát, vì nguy cơ bỏ học chơi game và search game trên diễn đàn là rất cao..kekeke.
Cũng may là đi làm rùi, nhưng chỉ sợ bỏ làm luôn..

VietHunter

Bổ sung thêm ít drop ở mấy con mob cuối còn thấy thiếu

37.NAME: Elf Warrior
AREA: The Contaminated Forest
GOLD:
ITEM: Greave,Velorium Boot
NOTE:

38.NAME: Cann. Fungus
GOLD:
ITEM: Greave,Velorium Amor
NOTE:

39.NAME: Dark Elf
AREA: The Nest of the Fallen Elf Queen
GOLD:
ITEM:Baselard Sword
NOTE:

Mình sau 2 lần reroll thì còn mỗi Velorium Amor purple là chưa thấy drop

IPHONE12

Bổ sung thêm ít drop ở mấy con mob cuối còn thấy thiếu

37.NAME: Elf Warrior
GOLD:
ITEM: Greave,Velorium Boot
NOTE:

38.NAME: Cann. Fungus
GOLD:
ITEM: Greave,Velorium Amor
NOTE:

39.NAME: Dark Elf
AREA: The Nest of the Fallen Elf Queen
GOLD:
ITEM:Baselard Sword
NOTE:

Mình sau 2 lần reroll thì còn mỗi Velorium Amor purple là chưa thấy drop

Bản 1.0.3 có gì mới không đang úynh màn 40 đang diệt rồng.không biết thêm cửa mới không hay như ver 1.0 thì nản lun

VietHunter

Bản 1.0.3 có gì mới không đang úynh màn 40 đang diệt rồng.không biết thêm cửa mới không hay như ver 1.0 thì nản lun

Không có map mới đâu,các bản 1.0.2 hay 1.0.3 chỉ là fix một sỗ lỗi nhỏ và thêm cái ranking system thôi.Theo Com2us thì tầm tháng 6,7 sẽ mới có phần tiếp.Giờ chỉ biết thỉnh thoảng vô hunt items lúc rảnh giết thời gian :D

IPHONE12

Không có map mới đâu,các bản 1.0.2 hay 1.0.3 chỉ là fix một sỗ lỗi nhỏ và thêm cái ranking system thôi.Theo Com2us thì tầm tháng 6,7 sẽ mới có phần tiếp.Giờ chỉ biết thỉnh thoảng vô hunt items lúc rảnh giết thời gian :D

Hi phá đảo rồi tường có máp mới ai dè.nếu ra phần 2 phải uynh lại từ đầu chắc ớn quá.vì đã úynh 1.0 và 1.0.3 roài.

VietHunter

Hi phá đảo rồi tường có máp mới ai dè.nếu ra phần 2 phải uynh lại từ đầu chắc ớn quá.vì đã úynh 1.0 và 1.0.3 roài.

Chơi lại từ đầu nếu chỉ cần kill Elf Queen thì mất có tầm 10-12h là phá đảo thôi mà.Vừa đập gần 100 cái EA scroll vô Velorium Amor mãi kô lên 11 được,kô hiểu tỉ lệ thành công là bao nhiêu nữa :))

heogayno1

Cái này có version cho PPC ko các bác ơi chơi thử trên máy thằng bạn kết quá mà kiếm được :(