• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME WM6.5 (TITANIUM) CÁC PHIÊN BẢN

NhatToai

Super V.I.P
:DCảm ơn bác,trong tay em vẫn đã có đủ các tools cần thiết ròi ạ :D Thế nhưng điều quan trọng là cách thức ADD REG như thế nào ? :-??Dùng phương thức kéo thả cũng không ăn thua :-?:( Các Mob,Vip,mọi người ơi ... giúp em với:(
Sau khi dùng WinCabmanager mở theme ra,tại khung bên trái của chương trình nếu bạn click vào Files thì khung bên phải sẽ hiện các file để bạn thay thế.Nếu muốn add Reg thì bạn click vào File (trên tap chính,nằm ở phía trên) chọn Import=> Import from REG rồi chọn tới reg mà bạn cần add.Để hoàn tất,tiếp tục chọn File=>Save.
nhưng mình giải nén ra cài thì đc cái giao diện 4 cái icon trên 1 hàng thui.ko có tổ ong và nhất là ko có cái hình ;;).
giúp mình thì giúp cho trót nghen.hihi
Mình chưa thử theme này.tuy nhiên các theme tsk chưa tương thích hết với các build ROM(ra mới liên tục...) nên có thể sẽ có hiện tượng như vậy.

qqonline33

Skin WM6.5 VGA/WVGA UPDATED:18.05.2009 WM Black

by wm.morgun

Cài file Themes trước và chạy file scoll.reg:
Link:

Bạn có thể chỉnh sang cho màn hình QVGA được ko, nhìn theme đẹp quá :p

Dưới là bản khá giống cho QVGA đấy bạn. Hoặc bạn có thể dùng theme PureBlack của Orange_244 up í. Chúc vui nhé =D>=D>=D>

Lâu lâu không thấy Nhattoai làm them cho QVGA nhỉ?
Tại ko ai yêu cầu lắm nên tất cả đều nhác design đấy mà ;););)

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Small menu Today Titanium​

Chút tùy biến nho nhỏ để có cái menu today với font chữ nhỏ gọn nhưng hình ảnh lại hiển thị to hơn...:))
- Trước khi cài có thể vào windows copy file Titanium_240_320 lưu vào thẻ phòng khi cần hoặc cũng có thể dùng file Restore bên dưới.
-Cách cài: Download về giải nén,copy vào thẻ và dùng RescoFileExplorer copy file Titanium_240_320 đè vào windows/Reset lại máy.
Chưa hỗ trợ Landscape.

qqonline33

Cái này e cũng thấy bên XDA, nhưng lúc test thử,chả hiểu sao copy đè vào ko đc,toàn báo lỗi...:(:-??:(

xuandung11a2

Well-Known Member
Cái này e cũng thấy bên XDA, nhưng lúc test thử,chả hiểu sao copy đè vào ko đc,toàn báo lỗi...:(:-??:(
Dùng Resco Explorer mà chép đè bạn à,đảm bảo ăn ngay.Tiện đây hỏi mọi người,để điều chỉnh độ rộng thanh scrollbar ta phải chỉnh reg.Vậy thì chỉnh ở đâu trong registry vậy ạ ?Mục đích của em là trích xuất reg nên em ko dùng Advance config Tool.Mong được mọi người chỉ bảo.

QuangThang89

Well-Known Member
Bạn tắt Titanium đi rồi cài file trong link đó, SR sau đó bật lại Titanium là sẽ có thời tiết, chúc thành công :)

xuandung11a2

Well-Known Member
Xperia X1
Pro edition

Xin chia sẻ với mọi người bộ theme Xperia mình đang dùng.Theme chỉ hỗ trợ màn hình QVGA thôi nhé,nhưng nếu thích thì mình sẽ mob lại cho các màn hình khác.​

Chỉnh sửa cuối:

ASAP

Xperia X1
Pro edition

Xin chia sẻ với mọi người bộ theme Xperia mình đang dùng.Theme chỉ hỗ trợ màn hình QVGA thôi nhé,nhưng nếu thích thì mình sẽ mob lại cho các màn hình khác.​
Bạn có file tsk cho mình xin nhé.

xuandung11a2

Well-Known Member
"Skin High... FOR HOME SCREEN PLUS PLUS"
Bạn nên biết HS++ là home screen plus plus- 1 chương trình today plugin giống rltoday.Và cũng có nhiều theme cho nó.Đây là 1 ví dụ

QuangThang89

Well-Known Member
Mâý thêm đó chạy được trên 6.1 ko mâý pác
Bạn ko thấy tên Topic đã nói lên tất cả rồi hay sao mà còn post bài khó trả lời thế :-?