• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG GIÁNG SINH 2006 NÀO CÁC BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.

Babyblue

=D> Chúc mọi người Noel vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc=D>

8-| 8-| Mình cũng thế nha !:-?? :-/ :(

tieuoanh

Super V.I.P
em ước thực tế lắm,ước gì mod với manage vô đây đọc được điều ước của e và tặng e 1000$ để cá độ chơi
ước thế này thì chịu thua rồi
1 tháng lao động quần quật của Mod đấy bạn ơi
mà ông già Noel thì ko có PV$ :-??

melshan

:D Mọi người dự định vui vẻ nhỉ! :D Noel năm nay chắc sẽ có Off hoành tráng cho coi!

Gõ mõ tụng kinh để xin có đứa nào rủ đi chơi ngày giáng sinh đó! :))
:)) ê,Ku !tình hình pa kon PDA to chức ofline ở SG,thì mình cũng tổ chức ofline ở đây đi m ơi!!(m làm gì ngõ mõ đợi rủ đi chơi ghê vậy)hôm đó trường mình tổ chức show ở hội trường đó..T diễn xong !!rồi t với m kéo mấy ông VN đi "Bay" ăn mừng Noel đi!hà hà

Chúc pà kon trên PDA X'mas dzui dze .....

yingzhou

Ở chỗ mình có tuyết rơi rồi nè! :D Nhưng mà mình chẳng thấy tuyệt gì cả. Lạnh quá chừng.

MX31214

hihi,thì phải ước nên phải ước co xiền để cá độ chứ,còn ko thì ước gì pv tặng e vài món đồ cũng được,xịn xịn 1 chút

hunghung

Ước gì em có được tất cả các kiến thức về điện thoại của tất cả mọi người trên diễn đàn pdaviet để đỡ phải đi hỏi :D

Talisman

Ước gì em có được tất cả các kiến thức về điện thoại của tất cả mọi người trên diễn đàn pdaviet để đỡ phải đi hỏi :D

Ước gì em có tất cả điển thoại của tất cả mọi người trên diễn đàn Pdaviet để đỡ phải đi hỏi :D

pipiupapa

ước mơ của mình là mọi ước mơ của mình đểu trở thành hiện thực .... <...>

O22s

hụ hụ, em thì chỉ có ước mơ nhỏ nhoi là con O2s biến thành EXEC. h ehe

Thangdq

Ước gì trong đêm Giáng sinh ông già Noel xuống tặng cho mấy con PPC mới nhất :D :D

vietanh6888

Em ước kì này thi ngon nghẻn 1 tí,sắp đi thực tập rùi.Ước thêm phát nữa là có bạn gái đi chơi Noel cho nó máu :D

hdanhbka

Ước gì đàn bà con gái trên thế giới này biến hết thành PPC để anh iem tha hồ chọt.

Status
Không mở trả lời sau này.