• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG GIÁNG SINH 2006 NÀO CÁC BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.

tieuoanh

Super V.I.P
chúc mọi người giáng sinh vui vẻ và xin chia xẻ ( niềm vui hay nỗi buồn thì ko biết :p ) với phongtranvodoi :D

yingzhou

Chắc chắn là vui rồi! :D Chắc Noel này bạn phongtranvodoi sẽ tìm được một người con gái khác! :D Chúc may mắn nha!

yingzhou

BẠN ƯỚC GÌ TRONG ĐÊM GIÁNG SINH

Trong đây các bạn hãy nói lên điều ước của mình trong đêm Giáng sinh nha! Biết đâu Ông già Noel sẽ thực hiện điều ước của bạn thì sao! :D Mặc dù lớn già đầu mà vẫn còn tin vào Ông già Noel! :)):D;)

oanhngo

Ước gì Trong đêm Giáng Sinh Ông già Noel chạy chiếc SH và đem con Exec đến đổi con O2s cho mình nhở! ;;) =)) =)) =))

Utxd

Ước gì đêm noel thấy được mặt 2 đứa nhỏ :((

Ước gì tự nhiên sau đêm noel con miniS biến thành còn Exec :))

Tom_codon

Super V.I.P
Em ước 3 con Universal của em , Con Smart phone tornado sống lại
Con xdaiis chip nguồn bị cháy bây giờ lại chạy ngon thì em sẽ miệng nam mô cổ đeo thánh giá đầu đội mũ đạo hồi suốt đời...!

Tom_codon

Super V.I.P
phongtranvodoi ơi cậu lo gì.Anh Châu nói đúng,trong cái rủi lại có cái may,biết đâu cậu sẽ tìm được 1 người hợp với cậu hơn thì sao...??
Vui lên rồi tất cả sẽ đâu vào đấy...!

YingYu

ước gì au một đem s thành exec, future thành SLK ....
ước cho năm sau vượt biên sang TQ thành công ...

thienhan

Chời ơi đúng là trang chỉ dành cho dân nghiền PDA . Thui thì tớ cũng ước , ước gì Ông già Noel biến giúp con cây O2i thành con Exec full box và chiếc Wave thành BMW chít cha chưa có bằng lái xe 4 bánh. Xin ông Noel vậy được rùi,ông bụt cho con bằng lái nha hi` hi`

NguyenPhuong

Ước gì trong đêm giáng sinh ông già Noel mang "người iu" từ đại dương bên kia về cho tui được rồi!!!! O2 hay Vertu đắc tiền tôi cũng không cần trong đêm giáng sinh đâu!!!

tieuoanh

Super V.I.P
sao nhiều người ước có Exec giống mình thế nhỉ?
nói với thầy u mãi là con ước mà cũng ko xong thôi hi vọng cả vào ông già Noel vậy :p

MX31214

em ước thực tế lắm,ước gì mod với manage vô đây đọc được điều ước của e và tặng e 1000$ để cá độ chơi

Tom_codon

Super V.I.P
sao nhiều người ước có Exec giống mình thế nhỉ?
nói với thầy u mãi là con ước mà cũng ko xong thôi hi vọng cả vào ông già Noel vậy :p

Exec vẫn nằm trong Top các con điện thoại Pro nhất bây giờ mà anh.Nên phải nhiều người ước thôi...!

yingzhou

Chúc những người có điều ước chân thành sẽ thành hiện thực! Còn những người ước vật chất thì tài sản của họ sẽ bị tịch thu và giao cho mình quản lý! =))

Tom_codon

Super V.I.P
Oạch thế không biết có ai tịch thu cái gì của em không nhỉ ???
Sợ quá...!
Nếu mà ước cái ........ thì tịch thu cái ..... à ???

Vietvnn

Super V.I.P
Chúc những người có điều ước chân thành sẽ thành hiện thực! Còn những người ước vật chất thì tài sản của họ sẽ bị tịch thu và giao cho mình quản lý! =))
ước điều ước của Châu thành hiện thực, ước Châu quản lý ko hết chia cho anh quản lý bớt,:))

mtvntn1702

mình chỉ có 1 điều ước nhỏ thôi ước cho con O2s củ của mình trở thành mới như lúc mới mua.

Babyblue

Pó Tay ... mình dân quê lên chả biết.. Mong ước mấy cái đó.:D

Chỉ mong sao mình sẽ tìm được một niềm tin... sẽ cố gắng hết mình.

Và mong Ba Mẹ sẽ mãi như bây giờ......

Và những điều mình mong muốn Bây giờ sẽ thành hiện thực:)) :))

(..........)+(...)+(...)= 1001 Điều Ước ;;) ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.