• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungpdahl

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật Anh Tú
Chúc chú mạnh khoẻ nhan kiếm được cô vợ như ý:D :D :D Không mọi người cho chú vào sổ đen:)) :)) :)) :))

BatKid

Super V.I.P
Chúc các bạn sinh vào đúng ngày sn Bác, cả nước đang ăn mừng sn của các bạn lun đoá :D

Happy Birtday to who born in 19/5 :D

oanhngo

Hôm wa đi cafe với Tú về trễ wé ! chưa chúc Tú dc ! hôm nay mới chúc dc! sorry nha!
chúc Ku SN zui zẻ! muốn gì dc đấy ! Happy birthday! =D> =D> =D> =D> =D> =D>

oanhngo

Chúc mừng sinh nhật Violetrosea3 nha! chúc sinh nhật vui vẻ! thêm tuổi thêm nhìu niềm vui và thành công !=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

HuuTien

Chỉ còn vài giờ nữa là ngày 25/05 là ngày sinh nhật manager PhamQuang,thôi chúc trước vậy.:D
Chúc anh Quang luôn "càng già càng dẻo càng dai" để cùng mọi người "gánh vác"PV và công việc luôn thuận lợi :D

Bete

Chúc mừng sinh nhật anh Quang nhé.

Em chúc anh: Trẻ đẹp trai, già đẹp lão. Có đủ sức khỏe để trụ vững cùng PV theo thời gian

:):)

Logout

Member
Chúc mừng sinh nhật A. Quang.

Chúc anh bước sang tuổi mới trẻ hơn :D và thành công trong mọi lĩnh vực: Công việc, sở thích ....

Vietvnn

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật manager PhamQuang, Chúc anh sức khỏe và vạn sự như ý.

PhuongAnh

Happy brithday bác Phạm Quang.chúc bác luôn luôn mạnh khỏe và thành công trg công việc

oanhngo

Anh Tiến ko nói thì em cũng ko biết sinh nhật anh ! Nên chúc SN anh trễ ! sorry! hic hic ! Chúc Mừng Sinh nhật anh Quang nhe! chúc anh thêm tuổi thêm nhìu thành công ! Happy Birthday !=D>=D>=D>=D>=D>

Phoenix

Chúc mừng sinh nhật Man PhamQuang.
Chúc Man càng già càng dẻo dai (xương gà vẫn ....)

fanyuan

Chúc mừng sinh nhật chú Phạm Quang, chúc chú sức khỏe và có nhiều niềm vui.

lamtoanhong

Chúc mừng SN A Quang!
Chúc mừng SN Anh, người Anh , người thầy , người thủ lĩnh của PDAViet!
=D>=D>=D>

tanlinhub

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Sếp. Chúc Sếp sẽ gặp được nhiều niềm vui từ cuộc sống và những người xung quanh, những người mà Sếp đã gặp gỡ và cả những người chưa gặp.

Tom_codon

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật bố ....!
Chúc bố sức khỏe,nhiều may mắn trong công việc,hạnh phúc trong gia đình.
Luôn luôn là cây cổ thụ dẫn dắt cho gần 20 nghìn thành viên của pdaviet ngày càng vững mạnh và phát triển ...

Status
Không mở trả lời sau này.