• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Taki7610

Unlock_GSM
*Chúc mừng sinh nhật MOD.HACHAU.Chúc anh có thể thực hiện được hết những hoài bão mà anh đã dự định cũng như đã và đang thực hiện .Chúc anh luôn mạnh khỏe và nhận được những tình cảm cao quí của tập thể anh em PDAVIET dành cho anh.=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật izepck, thêm 1 tuổi trưởng thành hơn & chững chạc hơn, luôn có những suy nghĩ thật khác người :D để giúp ích cho chính bản thân mình & cho tất cả những người xung quanh.=))

izepck

Chúc mừng sinh nhật izepck, thêm 1 tuổi trưởng thành hơn & chững chạc hơn, luôn có những suy nghĩ thật khác người :D để giúp ích cho chính bản thân mình & cho tất cả những người xung quanh.=))
rất cảm ơn mod ANHTU về những lời chúc tốt đẹp !:)):))

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật biokiller & NguyenPhuong, chúc các bạn có 1 ngày thật vui vẻ bên gia đình, bạn bè & người thân. Sẽ trưởng thành hơn & trở thành những người có ích cho xã hội.

timhieu

Chúc mừng Sinh Nhật NguyenPhuong =D>

Chúc Bạn luôn vui vẻ, hạnh phúc và gặp nhiều điều may mắn trong công việc&cuộc sống ! :)

Chúc mừng sinh nhật biokiller & NguyenPhuong, chúc các bạn có 1 ngày thật vui vẻ bên gia đình, bạn bè & người thân. Sẽ trưởng thành hơn & trở thành những người có ích cho xã hội.

VÀ LUÔN LÀ NHỮNG THÀNH VIÊN TÍCH CỰC CỦA PDAVIET NHÉ!!!
CHÚC MỪNG HAI BẠN

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Chúc mừng Sinh Nhật Phương PNO!!! :)):)):)):)):)):)):)):)):))

Giờ này chắc đang đi Ctác rồi :-?

timhieu

Chúc mừng Sinh Nhật YingYu =D>

Chúc Bạn có nhiều niềm vui, sức khỏe tốt, mọi việc thuận lợi & may mắn !

ThaiKien

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật YingYu nhé! Chúc YingYu thêm một tuổi thêm nhiều niêm vui mới

MrTrung

Chúc mừng sinh nhật YingYu nhé! Chúc YingYu thêm một tuổi thêm nhiều niêm vui mới =D>=D>=D>=D>=D>=D>

lamtoanhong

Chúc SN vui vẻ !

Chúc YingYu thêm tuổi mới và nhiều niềm vui mới !

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

tkd

Chúc mừng SN bác YingYu.Chúc bác thêm một tuổi mới vơi nhiều thành công và hạnh phúc.Chúc mừng bạn!

Status
Không mở trả lời sau này.