• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật 2 Bạn hoangcuky & ‎adidas1976! Chúc 2 Bạn sức khỏe, hạnh phúc và tham gia đóng góp thật nhiều cho PV!=D>=D>=D>​

doananh

Chúc bạn htorancel một sinh nhật vui vẻ, thành công và hạnh phúc=D>=D>=D>=D>=D>

CongVoi

Super V.I.P
Chúc ba bạn vosathanh+tien_la_phu_du+asutaka3 sinh nhật vui vẻ nha=D>=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật các Bạn vosathanh +‎ ‎tien_la_phu_du +‎ ‎asutaka3! Chúc các Bạn luôn vui, khỏe và tham gia nhiệt tình với PV!=D>=D>=D>

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật Mod. Taki7610 !!!

Chúc cháu luôn mạnh khoẻ, đạt được những ước mơ hy vọng và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống và tình yêu.

Sinh nhật vui vẻ !!!

Tuy có muộn, thật thiệt thòi cho Mod. !!!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật Mod. Taki7610 chúc những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Mod Taki7610! Chúc Bạn luôn khỏe, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống!=D>=D>=D>=D>=D>​

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật VIP nthanhtrung_a! Chúc Bạn hạnh phúc và thành đạt ngày càng đóng góp thật nhiều cho PV ta!=D>=D>=D>​

nthanhtrung_a

Thank Mod Xuan Truong rất nhiều.
Mình rất hy vọng sẽ đóng góp nhiều cho PDAVIET. Nhưng thời gian này, mình đang bận học và đang rất nhiều việc trên Cty.
Mình sẽ cố gắng đóng góp cho PDAVIET ta ngày càng bổ ích.

Taki7610

Unlock_GSM
CHÚC MỪNG SINH NHẬT VIP.VIP nthanhtrung_a,MOD.HUNGNOKIA-3300,MEM -superheo.CHÚC ANH EM VUI VÀ HẠNH PHÚC TRONG NGÀY SINH NHẬT CỦA MÌNH.

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật các Bạn ‎hungnokia3300 &‎ ‎Subipeo! Chúc các Bạn vui và hạnh phúc nhé!=D>=D>=D>

HaChau

Super V.I.P
Chúc mừng các bạn có sinh nhật vào ngày hôm nay, trong đó có VIP hungnokia3300 - áo lụa Hà Đông :D

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật a ‎hungnokia3300 và Subipeo!

Chúc 2 bạn vui vẻ và hạnh phúc nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.