• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Chúc 2 bạn trandong_tn2000 ‎(27), ‎VietnamMod ‎(19) hôm nay sinh nhật vui vẻ

NguyenTu

Super V.I.P
cảm ơn mọi người đã chia sẻ niềm vui trong ngày sinh nhật mình. Chúc mọi người năm mới sức khỏe, phát đạt, hạnh phúc.

Chúc mừng tất cả những thành viên sinh nhật ngày hôm nay!!!

PhuongAnh

Chúc 3 bạn lephan ‎(32), ‎ppcboy ‎(24), ‎bekung ‎(22), ‎tinhlaj ‎(18) hôm nay sinh nhật vui vẻ và tràn ngập hạnh phúc

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật của bạn phamthaitl ‎(35), 1 tuổi mới thật vui vẻ hạnh phúc, may mắn và thành đạt trong cuộc sống.

vanhuan

Chúc mừng hai bạn hiepkhachsitinh86, ‎captain4020 sinh nhật vui vẻ và thành đạt nhé!:D=D>

MinhThang

Manager
Mình gia nhập PV tháng 11/07. mà sao không có 1 lần Sinh nhật nào cả cà.:|

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật manhtu! Chúc bạn vui vẻ, hạnh phúc và có thêm nhiều đóng góp cho PV.

PhuongAnh

Chúc bạn ‎nthoa87 ‎(22) hạnh phúc bên gia đình và bạn bè trong buổi tối ngày hôm nay

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật của VIP member TaQuangDuc, chúc bạn luôn vui khỏe, may mắn thành công và gia đình hạnh phúc, luôn luôn cùng anh em PDAVIET xây dựng diễn đàn ngày càng mạnh mẽ hơn nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.