• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhPheCT

Happy Birth Day for Super Mod AnhTu . Chúc Super Mod AnhTu Sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc nhất!!!

longgiang81

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật AnhTu và Trung bajoka. Chúc Tú thêm 1 tuổi mới thêm nhiều niềm vui mới trong cuộc sống. Anh chúc Trung may mắn, mạnh khoẻ và hạnh phúc, mong sớm gặp lại em.

PhuongAnh

Chúc mừng sinh nhật Tới nhé.Chúc Tới luôn gặp may mắn trong công việc lẫn trong tình yêu.

Anhtoitb

Cảm ơn các anh và Phương Anh rất nhiều.
Rất vui vì mọi người nhớ ngày sinh nhật em!
Thankssssssssssss!

The_dealth1405

Mấy hôm ko vào PV nên không biết hôm 23/05 là sinh nhật Lão Tới. Hnay chúc mừng bù

Happy birthday

PhuongAnh

Vào Phòng QH và VIP chúc chú Quang rồi.Giờ vào box8 chúc mừng tiếp.:p Cháu chúc chú sẽ thực hiện được tất cả các dự định mà chú đang mong muốn.

Chú Quang của những thập niên 90 :p

QuangThang89

Cháu chúc bác Quang sinh nhật vui vẻ, dồi dào sức khỏe để tiếp tục lái con thuyền PV ra biển khơi kiến thức :D

JongZiZi

Chúc ba PhamQuang gừng càng già càng cay. Càng ngày càng trẻ và khoẻ như cách đây 50 năm.=D>

Status
Không mở trả lời sau này.