• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Chúc bác ‎ancola66 ‎(43) và 2 bạn ‎nguyenthuanbg_pv, ‎peternguyen ‎(17) sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình

nguyenthuanbg_pv

Chúc bác ‎ancola66 ‎(43) và 2 bạn ‎nguyenthuanbg_pv, ‎peternguyen ‎(17) sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ !
Hôm nay mới vào mục này, mặc dù online trên PV liên tục. Sau hôm 01/4 đã check mail và nhận được lời chúc mừng từ Diễn đàn. Nhưng hôm nay vẫn cảm thấy vui, một niềm vui nho nhỏ nhưng thật ý nghĩa.
Cảm ơn Miss_PhươngAnhhhn :).
Tiếp tục làm việc nào =D>.

PhuongAnh

Chúc 2 bạn tmk234 ‎(24), ‎bam hôm nay hạnh phúc nhất bên ngyêu và bạn bè

PhuongAnh

Xin chúc mừng chú em cùng họ và tên giống chị và 2 bạn anhphe076 ‎(33), ‎tuong952007 ‎(14) sinh nhật vui vẻ.

NgocVNPT

Chúc mừng sinh nhật SM VietVNN - Chúc Việt luôn gặp thành công trong cuộc sống cũng như trong công việc!

HHN

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật SM VietVNN Chúc bạn và gia đình luôn luôn mạnh khỏe !!!

PhuongAnh

Chúc 3 bạn Vitdao ‎(26), ‎batmanhuy ‎(23), ‎nhocquy ‎(22) sinh nhật vui vẻ

JongZiZi

Hix. Sao trong Topic cũ ko có chúc SN mình ta. :D Nói vậy thôi chúc anh chị trong PDA thật an lành và hạnh phúc.
( Tuy trong topic ko có nhưng email thì có :D. So Sweet )

Status
Không mở trả lời sau này.