• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM ĐẶT PASSWORD CHO PPC

pigbear

Mình thấy Nice start là good nhưng không biết có bạn nào bị nó hay tự động on PPC lên không (mặc dù vẫn bắt đăng nhập pass)?

ht_it

thằng VisKey version hay thiệt nhưng không hỗ trợ wm5, khi nào có bác tuanlinh nhớ thông báo nhé!

hoangtrongbang

Các bác ơi cứu em với, em cài picture password xong đặt password cho nó đến lúc khởi động lại máy thì nó hiện ra ô bắt nhập password e nhập pass mà nó ko đc, em đặt cả chế độ system pass, picture pass và button pass, mong các bác giúp em với

trauduc

Các bạn ơi,mình dùng con Atom life WM 05 vậy có thể dùng VisKey version 3.0.1 được không ?Nếu không được thì liệu có phần mềm nào tương tư giống VisKey version 3.0.1 dùng cho WM 05 không các bạn ?!

ThaiKien

Super V.I.P
có link khác ko anh, link này teo rùi :(

Link vẫn ok mà bạn.

Các bạn ơi,mình dùng con Atom life WM 05 vậy có thể dùng VisKey version 3.0.1 được không ?Nếu không được thì liệu có phần mềm nào tương tư giống VisKey version 3.0.1 dùng cho WM 05 không các bạn ?!

visKey 3.01 không dùng được trên WM5.0 đâu bạn ạ.

Chỉnh sửa cuối:

NhatNguyen

bác nào có phần mềm lock folder không (chỉ khóa folder thôi, không phải khóa các file bên trong) thank?

Bạn vào chủ đề NÀY tham khảo và chọn lựa phần mềm thích hợp cho mình nhé
nhớ tìm hiểu thật kỹ khi đưa ra yêu cầu hay câu hỏi gì bạn nhé nếu không thì phạm quy và mod sẽ del bài đó
thân !!!!
Các bác ơi cứu em với, em cài picture password xong đặt password cho nó đến lúc khởi động lại máy thì nó hiện ra ô bắt nhập password e nhập pass mà nó ko đc, em đặt cả chế độ system pass, picture pass và button pass, mong các bác giúp em với

bạn đã thực hiện đúng các bước C***K cho phần mềm này chưa vậy, vì đây là phần mềm hỗ trợ Lock cả hệ thống nên khi muốn vào bạn phải nhập pass là phải rồi bạn nhớ chép file C***K đính kèm vào thư ục gốc của phần mềm trong Window nữa nhé !!!
Chúc vui !!!!

trauduc

Mình muốn cài pass cho mấy cái hình ảnh và phim để thằng em mình không thể "chọc phá" được,mình tìm hoài chỉ thấy có PM khóa folder,SMS,các bạn có thể vui lòng chỉ giúp mình nên dùng PM nào không,nếu được cho mình xin link để down luôn ?!Mình dùng con Atom life WM05! Thân !

Kobold1609

Mình muốn cài pass cho mấy cái hình ảnh và phim để thằng em mình không thể "chọc phá" được,mình tìm hoài chỉ thấy có PM khóa folder,SMS,các bạn có thể vui lòng chỉ giúp mình nên dùng PM nào không,nếu được cho mình xin link để down luôn ?!Mình dùng con Atom life WM05! Thân !

Bạn sang chuyên đề các phần mềm lưu trữ bảo mật thông tin dữ liệu đề tìm kiếm phần mềm phù hợp với mình nhé.
Chúc vui,bảo mật thành công tránh sự tò mò.

anluuvn

Các bạn cho mình hỏi tí. Sao mình cài Pocket Secure thì bị báo cái "Notification Error" sau hoài à. Error vậy nè "Cannot execute \Storage Card\Program Files\Pocket Secure\PocketSecure.exe". Ai biết xin chỉ mình hen. Thanks nhiều. :)

NhatNguyen

Các bạn cho mình hỏi tí. Sao mình cài Pocket Secure thì bị báo cái "Notification Error" sau hoài à. Error vậy nè "Cannot execute \Storage Card\Program Files\Pocket Secure\PocketSecure.exe". Ai biết xin chỉ mình hen. Thanks nhiều. :)

Bạn gở nó ra rồi cài đặt lại xem còn bị nữa không nhé !!, theo mình sẽ ổn thôi ko :)

anluuvn

Mình mới cài Omega One 1-Pass thấy xài good nên mình uninstall cái PocketSecure luôn rồi,hihi. Thanks nhatnguyen9697 vì đã góp ý nhé. :)

ttt

sao em dùng NiceStart25retail mà cứ mỗi lần mở máy lên thì ko thấy nó hiện lên + với cả chỉ thấy lock của máy thôi chứ chả thấy Nice đâu cả :(

NiceStart25retail không dùng được với WM5 bạn à.

ThaiKien

Super V.I.P
Airscanner™ Mobile Encrypter v2.7 FULL

Airscanner™ Mobile Encrypter v2.7
Phần mềm cài đặt pass bảo mật cho PPC đã được giới thiệu Airscanner™ Mobile Encrypter ra phiên bản mới v2.7.
- Hỗ trợ các hệ điều hành.

bmd

Mình mới cài Omega One 1-Pass thấy xài good nên mình uninstall cái PocketSecure luôn rồi,hihi. Thanks nhatnguyen9697 vì đã góp ý nhé. :)

Bác chỉ giùm mình với, mình cài rồi nhưng nó lại kích hoạt pass mặc nhiên của máy

parismania

Các bác ơi có phần mềm nào đặt password mà có hỗ trợ fingerprint không? Mình tìm cẩ topic rồi mà không thấy có. Dùng SecureTool mặc định của HP chuối quá, đụng hàng tùm lum.

Các bác ơi có phần mềm nào đặt password mà có hỗ trợ fingerprint không? Mình tìm cẩ topic rồi mà không thấy có. Dùng SecureTool mặc định của HP chuối quá, đụng hàng tùm lum.
Vấn đề này thuộc về phần cứng rồi bạn!

hungadams

Một soft đặt password cho PPC bằng hình ảnh rất tuyệt vời với nhiều tính năng mạnh mẽ.

Sau khi cài đặt file setup thì copy file pasword.cpl vào thư mục windows trên PPC để CR. Enjoy!

tôi rất thích phần mềm này nhưng khi cài xong nó thường không hiển thị thư mục cài đặt,tìm trong program file không thấy,trong windows cungz không thấy là sao?

HungNam

Các bác ơi, có soft nào hỗ trợ việc giấu bớt một vài số điện thoại trong danh bạ điện thoại không (Có nghĩa là danh bạ điện thoại vẫn thể hiện nhưng một vài số hoặc nhóm nào đó bị giấu đi và chỉ hiển thị khi xác định mật khẩu ý mà) ?

Bác nào có hoặc biết thì thông tin cho anh em (đã có zợ) với nhé. Cảm ơn nhiều nhiều !

Các bác ơi, có soft nào hỗ trợ việc giấu bớt một vài số điện thoại trong danh bạ điện thoại không (Có nghĩa là danh bạ điện thoại vẫn thể hiện nhưng một vài số hoặc nhóm nào đó bị giấu đi và chỉ hiển thị khi xác định mật khẩu ý mà) ?

Bác nào có hoặc biết thì thông tin cho anh em (đã có zợ) với nhé. Cảm ơn nhiều nhiều !

Giấu tin nhắn thì có chứ giấu danh bạ thì chưa nghe bao giờ, nếu cần thì bạn lưu số vào sim rồi cho ẩn sim đi!

nguoinhaque

Viskey

Có dấu x là bạn click vào icon của nó trong settings, chứ khi bạn đã cài đặt pass xong, đặt chế độ cho nó rồi, bạn thử tắt máy đi rồi khởi dộng lại xem, làm gì có cái dấu nhân nào đâu bạn?

Cho em hỏi cách ***của Viskey.em cài xong nhưng chỉ dùng được 30 ngày.giúp em với