• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM DÙNG PPC ĐIỀU KHIỂN TV

duylong187

[/DOWNLOAD]
NoviiMedia NoviiRemote Deluxe v4.11.2006.08.21a IRv27
Phần mềm điều khiển TV và các dụng cụ điện khá nổi tiếng, phiên bản mới.
Hình ảnh phiên bản:
Các bạn ai thích vọc kỹ thuật sửa chữa Pioneer DVD Recoder thì hãy cài thêm file này nhé
Tôi dùng NoviiRemote, bản 4.1, Bác nào có code của đầu CDP DENON không, trong phần mềm này có nhưng Arcam và Pioneer thôi. Thanks
Đây nè bạn :
Sorry các bạn nhé, ko hiểu sao mình upload không được, cứ báo lỗi, có lẽ do lâu rồi mình ít vào diễn đàn vì bận việc nhiều chăng :(
Các Mod giúp mình up cho các bạn với. Thanks
Trong các phần mềm có chức năng hỗ trợ dùng PPC điều khiển TV và các dụng cụ điện có thể coi đây là phiên bản ổn định và tốt nhất.
Phiên bản có CR kèm theo.
Hình ảnh minh họa:
Phần mềm đưa kèm dưới đây.
Thanks bác nhiều, bác có thể mail cho mình soft đó được không vì đường link của bác không down được. Địa chỉ là: duylong187@yahoo.com.vn
Thanks again!!

Last edited by a moderator:

hoangtu_20

EM ĐANG CẦN CODEBASE NR CỦA ĐẦU KỸ THUẬT SỐ VTC D901. Bác nào có cho em xin cái, search mỏi mắt mà hem thấy

Thanhhoang

mình xài palm pro đã thử nhiều bản nhưng không được ai biết bản nào hợp cho em này chỉ mình với,tks

mình xài palm pro đã thử nhiều bản nhưng không được ai biết bản nào hợp cho em này chỉ mình với,tks
Hình như máy của bạn không có hồng ngoại hay sao ấy...:-? Phải có hồng ngoại mới dùng được nhé...:p

Thanhhoang

có hồng ngoại chứ ,mình đã trao đổi file với N95 8g bằng hồng ngoại được mà,chỉ tại màn hình vuông cảm ứng 320*320 thôi

sinbad123

Hì ,mấy cái soft này mình đã test thử trước đây rồi ...
Nói chung các bạn đừng có trông đợi nhiều ,vì khoảng cách sd cũng chỉ chừng 3m trở lại thôi ,thông thường là 2m-2,5m ,mà đa số cũng chỉ sd được channel và volume mà thôi .
Chán như con gián ,mình đã uninstall từ lâu rồi .

hixer

Trong các phần mềm có chức năng hỗ trợ dùng PPC điều khiển TV và các dụng cụ điện có thể coi đây là phiên bản ổn định và tốt nhất.
Phiên bản có CR kèm theo.

Hình ảnh minh họa:

Phần mềm đưa kèm dưới đây.

Link die rùi , ko download dc , làm ơn fix lại giúp nha , thanks !

hixer

NoviiRemote Deluxe v4.2
Cập nhật phiên bản mới.
Với NoviiRemote Deluxe trên thiết bị cầm tay của bạn bạn có thể vận hành toàn bộ hệ thống trò chơi giải trí tại nhà của bạn, bao gồm những thiết bị khác như: Ti vi, VCR, Cable/ Sat, TiVo, DVD player và hơn thế nữa ...
Hỗ trợ WM2005 trở lên.

Nếu thấy hay đừng quên Thanks nhé.!​

Sao mình download về cài vào con Kaiser của mình nó nói là ko hợp , sao thế nhỉ , ai giúp với ???

NhatToai

Super V.I.P
Sao mình download về cài vào con Kaiser của mình nó nói là ko hợp , sao thế nhỉ , ai giúp với ???

hixer chú ý lại chút chứ,các PM điều khiển đều dùng Hồng ngoại,mà Kaiser đâu có món này.

emxinhang

bác nào có datacodebase cho phép đk đầu thu KTS hàng TQ của novii remote cho mình xin với.

hixer

Oh , tại ko tìm hoài ko thấy Kaiser có tích hợp Hồng Ngoại ko nữa .