• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

vutuantu1990

IM plus mấy bữa nay bị lỗi hay sao ý
em cài cho mấy máy đều ko dùng được, báo lỗi sai mật khẩu

Em cũng nghĩ IM mấy hôm nay bị làm sao giống bác.
Em thì cứ gõ ID và pass rồi Connect , mặt cười Yahoo sáng lên được 1 lúc lại tắt chứ ko bị báo sai pass. Trong khi dùng Agile hay Slick thì vào ngon:(

connguab

Cái IM+ này tui cài được rồi, crack ok nhưng khi login thì toàn báo sai mật khẩu, mặc dù tôi gõ đúng hoàn toàn, trước đây dùng tốt nhưng bj toàn bị báo là sai MK mà vào bằng máy tình thì được !

IM plus mấy bữa nay bị lỗi hay sao ý
em cài cho mấy máy đều ko dùng được, báo lỗi sai mật khẩu

Em cũng nghĩ IM mấy hôm nay bị làm sao giống bác.
Em thì cứ gõ ID và pass rồi Connect , mặt cười Yahoo sáng lên được 1 lúc lại tắt chứ ko bị báo sai pass. Trong khi dùng Agile hay Slick thì vào ngon:(

:-?? :-?? :-??

nghe các bạn nói, mình liền vào thử thì vẫn OK, chat ngon lành như đang ăn bánh canh, đâu có vấn đề gì đâu các bạn

:-? :-? :-?

nscuong

Vẫn vào OK mà. Các bác nhớ cài đúng bản em Up lên ấy. Ở trang trước ấy. Có gì thì thông báo nhé.

recko

em cài bản implus mới nhất trên wm 6.0, chương trình khởi động xong thì bị đứng, em đã remove rồi cài lại vài lần vẫn bị như thế, em xài atom exec, mong các bác giúp đỡ.

hlp

Bạn dùng bản 4.57 là OK ngay.phiên bản 4.56 trở xuống từ 2/4/08 là không dùng được nữa thì fải.

do yahoo thay đổi điạ chỉ server nên các bản cũ ko dùng được...bạn dơn bản 4.57 thì ok ngay

alittlemad_HN

:-?? :-?? :-??

nghe các bạn nói, mình liền vào thử thì vẫn OK, chat ngon lành như đang ăn bánh canh, đâu có vấn đề gì đâu các bạn

:-? :-? :-?

tôi cũng bị hiện mặt cười, sau đó rồi bị tắt luôn. :-??

vovanly

Sao tui text rùi mà không được !. Applicaion manager cannot Istall Application on your mobile device due to an Invalid setup file. Reinstall and try again. rùi nó hiện trang add/remove programs..

vutuantu1990

Cái hiện tượng mặt cười 1 lúc rồi tắt luôn ý là tại bạn đang dùng bản IM 4.56 trở xuống , cách khắc phục rất đơn giản ,bạn cần phải cài bản IM 4.57 mới thì mới vào được

Bản IM 4.57 tôi tìm được là bản "dùng thoải mái " , tôi đã Post lên đây nhưng bị xóa mất rồi vì ở đây không cho Post Crac k , nếu bạn cần thì cứ PM cho tôi theo Yahoo : vutuantu1990 , tôi sẽ gửi cho bạn

connguab

Bạn tải bản này về dùng nha phiên bản v4.57 mới nhất đó phiên bản Việt hóa của bạn hachau đã fix lỗi chữ to rồi nè, dùng vô tư chat ầm ầm luôn, up lại cho bạn và những ai chưa cập nhật được phiên bản này !!!!

[HIDE="fhgfghfgjgjgjghjgj"]http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Viet hoa/PV IMPlus 4.57 VIE.cab[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
JiveTalk mobile messenger alpha 0.5.1.7

Phần mềm Chat với đầy đủ giao thức, gọn nhẹ hơn với các phần mềm cùng chức năng, chỉ hỗ trợ cho 2K6 trở lên

Download tại đây :

[HIDE]http://www.4shared.com/file/43922489/a592c641/JiveTalk.html?dirPwdVerified=8c8ef04c[/hide]

favita

theo kb nhận hay gửi,dùng mobifone thì tốn như thế nào vậy bạn

MobiFone thì 91đ/10kB bạn à!
nếu bạn đăng ký gói GPRS50 thì được dùng 9MB/tháng, từ 9,001MB về sau thì tính 64đ/10kB (áp dụng cho thuê bao trả sau thôi).

vutuantu1990

Có bác nào down được Yahoo!Go 3 thì post lên file exe hay cab lên đây giúp em với , em ko thể nào down được vì lên mobile.yahoo.com down về thì nó gửi link về máy nhưng cái IE trong máy em chết rồi và link này cũng ko mở được = Opera nên em đành bó tay.

Em down về Yahoo!Go 2 rồi nhưng có thấy chỗ nào để chat đâu , toàn thấy mấy thứ lung tung đâu không à

ThaiKien

Super V.I.P
SHAPE Services IMPlus v4.58

SHAPE Services IMPlus v4.58
Phần mềm chat nổi tiếng IM+ đã có phiên bản mới 4.58

Mã:
http://shapeservices.com/en/products/details.php?product=im&platform=pocketpc

vutuantu1990

Bản Yahoo! Go v3.0 Beta chỉ hỗ trợ cho SYM thôi chứ WM thì vẫn là v2.0!

Vâng , thế bác biết chat = Yahoo!Go 2 thế nào ko , em lục tung cả lên chả thấy chỗ nào để chat cả , chỉ thấy Mail với cà mấy cái lung tung gì đâu ko à , nó chat dc qua những kết nối nào ạ ?

Status
Không mở trả lời sau này.