• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

AnhPheCT

---------------------------------------------
Em dùng HD2, dùng Opera không thể xem video được nên mới lùng soft để xem được video, thấy các bác quảng cáo thằng Uzard này quá mới down về dùng thử:
Nhận xét của em:Vào web chậm như 1 con rùa, không bằng 1/10 Opera, load video cực chậm, chả xem được đơ máy luôn.....chán remove rồi, cho rảnh nợ
Muốn duyệt Web xem được video thì phải sử dụng Opera9, Fix hổ trợ Flash. Còn Opera 10 và một số trình duyệt khác ko thể, hoặc rất chậm khi SkyFire ko còn hổ trợ ở Việt Nam.

vietDuck

Mình sài Opera 10 trên HD2 thấy nặng kinh
Bản mới ra fix Flash thấy nặng hơn so với bản cũ. Có phần ko ổn định bằng bản 10 cũ
ko biết anh em có thấy vậy ko

djtrungkien

Mình sài Opera 10 trên HD2 thấy nặng kinh
Bản mới ra fix Flash thấy nặng hơn so với bản cũ. Có phần ko ổn định bằng bản 10 cũ
ko biết anh em có thấy vậy ko

Xài IE6 + Core Player cho lành!

thanhdiep_211

các bạn cho hỏi mình cài 1 bản rom cho HD1 ko có phần mềm IE để duyệt web( do rom đã lược bớt phần mềm) vậy ai có phần mền IE.cab cho WM 6.5 cho mình xin