• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

AnhPheCT

Hot!!! Opera Mobile 10 final (17/03/2010)

Opera Mobile 10 final (17/03/2010)

Bản cuối cùng Opera Mobile v10 sau bao ngày beta.

Link Download:

Opera Mobile 10 final (Touch)

Opera Mobile 10 final (Keypad)

Chỉnh sửa cuối:

hvanet

UCWEB v7.0.2.37-999-31-09122214
Hỗ trợ: WM5 - WM6.x
PM duyệt Web, ngôn ngữ China.Tốc độ loads rất mạnh tiết kiệm GPRS.

Có cái loại này mà hỗ trợ tiếng Anh ko vậy huynh, đệ nhìn thấy toàn là tiếng Bông ko à!:p:D

emxinhang

bạn vào trang chủ ucweb.com ở phía trên bên phải màn hình có phần chuyển ngôn ngữ sang tiếng Anh,vào đó rùi down bản tA.

viettrung0101

Đã có opera mini5 full chưa bác ơi, dùng nó nhỏ gọn, nhanh chứ opera 10 nặng máy quá. Mà cho em hỏi opera 10 full có chạy được nhạc online như skyfire ko vậy ?

Chỉnh sửa cuối:

viettrung0101

Vào trang này chọn đúng dòng máy mà DL:

http://www.opera.com/mobile/download/htc/#active

Bác có biết phần mềm nào tạo nhac nền cho ppc không nhi? Giống call cheater cho nokia ấy ?
Em thấy hay ghê mà tìm cho ppc không thấy có.
Em đang muốn lập một chủ đề mới cho anh em trên diễn đàn biết về phần này thôi, nếu có Box rồi thì em sẽ del chủ đề này ngay, nhưng em tìm cả diễn đàn không có. Bác thấy chủ đề này ở đâu cho em xin cái link với. Em chưa biết lập chủ đề ở đâu thì hợp lý, mong bác chỉ giáo. thank

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Bác có biết phần mềm nào tạo nhac nền cho ppc không nhi? Giống call cheater cho nokia ấy ?
Em thấy hay ghê mà tìm cho ppc không thấy có.
Em đang muốn lập một chủ đề mới cho anh em trên diễn đàn biết về phần này thôi, nếu có Box rồi thì em sẽ del chủ đề này ngay, nhưng em tìm cả diễn đàn không có. Bác thấy chủ đề này ở đâu cho em xin cái link với. Em chưa biết lập chủ đề ở đâu thì hợp lý, mong bác chỉ giáo. thank

Trong mỗi khu vực ứng dụng đều có một topic riêng để yêu cầu,thắc mắc về soft.Vì vậy nếu bạn tạo lập chủ đề riêng hay post hỏi vào topic PM khác đều coi như vi phạm và sẽ bị Delete,nyay cả bài tôi vừa quote của bạn cũng vậy.

M

meocop

Guest
NetFront Browser v.3.5 build 1093

Cập nhật phiên bản tiếp theo của trình duyệt Web NetFront,
phiên bản mới với nhiều tùy biến, tiêu thụ điện năng thấp, tối ưu hóa CPU...

link này hết hạn rồi bạn ơi,cho xin link khác đi xin cảm ơn nhiều

Last edited by a moderator:

chaopac

browser này chả khác nào 1 bản port của Mach5 đinh đám hồi xưa :D, chỉ khác là bản này đã full, kô bị hỏi license (hay nói cách khác là thương mại hoá) như thằng Mach5 đểu kia, thấy ng` ta sài nhiều là bắt mua key àh ^^ thanks bác rất nhiều vì đã tìm ra đc soft này, rất hữu hiệu :D
p.s: mod anh phê thêm cái descriptions này vào bài đi để mấy mem cũ biết cái này :D

Chỉnh sửa cuối:

wayanfas1

uZard Web Browser
cái này ko bằng skyfire, load hình cà giựt, ko xem đc, có tiếng thì ko có hình và ngc lại. Đang xài 3g, tới chỗ mất sóng 3g là đứng im luôn, y như rớt mạng. phải thoát ra zô lại mới đc. Nói chung còn thua xa skyfire, hy vọng sẽ sớm ra phiên bản mới tốt hơn

tdmavth175

em dùng điện thoại làm modem 3g thì duyệt trên máy tính nhanh là vậy, thế mà duyệt trên chính điện thoại của mình thì sao chậm quá vậy. hi vọng sẽ sớm có trình duyệt khắc phục đc tình trạng này

taixin

skyfire vào ko dowa về được file .cab anh em nào có link giúp mình với

Skyfire-PPC_1.5.0.15020 released là 1 trình duyệt tốt nhất bây h về lĩnh vực xem phim và nghe nhạc online trên web, đả được VIP AnhPhe076 giới thiệu ở đây

down về được rùi nhưng đuôi .exe ko chạy được mới dùng hd2 nên còn hơi gà mờ anh em tận tình giúp đỡ nhé thanks

http://www.4shared.com/premiumDownload.jsp?ref=d2_clickhere nó lại hiện ra trang này ko tải được

blackdoor

Manager
skyfire vào ko dowa về được file .cab anh em nào có link giúp mình với

down về được rùi nhưng đuôi .exe ko chạy được mới dùng hd2 nên còn hơi gà mờ anh em tận tình giúp đỡ nhé thanks

http://www.4shared.com/premiumDownload.jsp?ref=d2_clickhere nó lại hiện ra trang này ko tải được

Vào lại link 4shared, chọn free download sẽ tải được tệp CAB. Ở trên bạn không tải được vì đã chọn tải với tài khoản Premium phải trả phí.