• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

ASAP

Bác lấy vừng của cái Opera 8.65 a? hehe...của bác đây: 3024390399
Chúc vui nha !
Anh vui lòng tìm KKK Opera cho em với nhé.ID của em : 171438109111119.Cảm ơn anh nhiều.

O

O2_Orbit

Guest
Cho mình xin luôn vừng của Opera8.5 nha, ID của mình là: 101322854289317. Cảm ơn thật nhiều nha.

ASAP

Hehe...đồ chơi cho Opera 8.65 mời Các Bác từ từ dùng nhé:p
Chúc vui nha :D!
Mình down về và extract part 1 ra được file .sis và extract tiếp part 2 thì lại được file giống part 1 (có virut Backdoor.Trojan nữa chứ).Có cách giải quyết nào không anh?

doibung0

Bạn xem lại nhé, sao trong file đính kèm lại có virus, cũng không mở được mặc dầu đã vô hiệu hóa các chương trình chống virus. Tiện thể tìm hộ mình cái register code, ID của mình: 538114903269172

THANKS A LOT!!!

Hoặc bạn đóng cab file opera đã bẻ khóa cho các thành viên dễ dùng.

Việc xin code đăng kí ngừng lại ở đây nhé các bạn, ai ko chạy được thì PM cho tác giả để được giúp đỡ, mọi bài viết xin code đăng kí sẽ bị del ngay lập tức!

Tmap

Super V.I.P
Picsel Browser v1.0.5 build 3514

Picsel Browser v1.0.5 build 3514

Phần mềm duyệt web cho PPC được đánh giá là khá mạnh và tốc độ lý tưởng, với trình duyệt này bạn có thể dùng ngón tay thay vì dùng bút để cuộn, đặc biệt chương trình còn tích hợp tính năng đọc eBook các định dạng PDF, MS Word, PowerPoint, Excel, HTML, các file ảnh dạng JPEG và PNG....
Phiên bản tiếp theo này có nhiều cải tiến về chức năng và tốc độ.

File CAB đính kèm, cài đặt và sử dụng.

nguyenlam1105

Picsell Browser bạn test lại giùm bản này chạy được trên WM5 không vậy ? Mình cài mà nó không chạy.

bilbil

Em đang dùng bản Opera 860, tự nhiên bị lỗi font, bác nào biết cách xử lý thì giúp em với. Thanks

sao mình ko thể gõ tiếng Việt bằng phím cứng của exec (bằng VN Typing 1.1) khi duyệt web bằng Opera 8.65 được nhỉ? Nhưng dùng IE mặc định thì gõ tiếng Việt tốt? Có ai biết cách khắc phục chỉ giúp mình với nhé, hay VN Typing ko tương thích với Opera?

tmn

Em dùng Opera 860 được mấy hôm và đã remove nó đi luôn, hỗ trợ favorites của IE ngu quá (tự nhiên thêm 1 loạt ký tự phải xóa = tay đi mới vào đc), không save được trang web, bố trí hệ thống menu không khoa học. Thích nghịch thì dùng bản mini hỗ trợ nền java cũng được rồi.

Theo em, tốt nhất là dùng thằng PIEPlus+IE là pro nhất...

thaona1285

Bạn ơi mình cài phần mềm Picsell Browser này cũng ko chạy , ban làm ơn coi lại dùm mình nha , mình xài WM5 đó , cám ơn bạn nhiều .

blackswan

MKT của Opera 8.65

Các bác ai có MKT của Opera 8.65 up lên cho anh em được không? Có mấy file MKT nhưng toàn có virus thôi.

totalsolution

Bạn có thể theo link sau để tải Opera nhé, sau đó dùng patch dưới đây để sử dụng (cài đặt opera xong, coppy file opera.dll ra PC, dùng patch và dẫn tới file này. Sau đó coppy file này trở lại vào PPC là OK)
http://www.opera.com/docs/changelogs/pocketpc/860/
Các bác cho em hỏi file opera.dll nằm ở đâu ạ? Em tìm hoài mà không thấy.:(
Cái này có dùng được trên ppc 2k3 ko? Thanks bác

Last edited by a moderator:

Hoangdat_vista

Lướt WEB cả ngày cuối cùng cũng tìm được OpERA 8.65 Full hahaha! tuyệt. ai có nhu cầu thì đưa mail. tui gửi cho.
à mà quên. bản opera của WM2003se thôi. chưa có WM5 và 6. Đang search
Bác phạm thành Đạt ơi, (tui với bác cùng tên), tui muốn up file lên diễn đàn để chia sẻ cùng anh em thì phải làm thế nào?

Last edited by a moderator: