• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC TIỆN ÍCH TIẾNG TRUNG TRÊN PPC

yingzhou

Mình sẽ reup cho Wenquan lên host khác! yousendit nha! :D

Còn cái Isilo là phần mềm đọc Ebook thôi! :D
Mình sẽ hướng dẫn đăng ký CE-Start! Bây giờ đang bận chút! :D

myo2mini

Theo thực tế mà tôi đã sử dụng thì soft Ce-Star rất hay, tuy nhiên tôi lại không thấy các Mod up lên :-/
Nếu có bản mới nhất thì xin vui lòng up lên cho mọi người cùng sử dụng
(Xin chân thành cảm ơn trước :D )

wenquan

H&H English - Chinese Dictionary v3.0.1

Reup trên Host khác! Mời down thử! :D

hix, mình thật kô muốn làm phiền các mod thế này, nhưng mình đang download thì bị mất mạng, sau đó thì down load lại thì link kô hoạt động nữa:(

Utxd

hix, mình thật kô muốn làm phiền các mod thế này, nhưng mình đang download thì bị mất mạng, sau đó thì down load lại thì link kô hoạt động nữa:(

Vừa mới test link còn down được mà, làm lại lần nữa đi nhé :D

yingzhou

CE-Star v2.8RC1 dành cho UNIVERSAL

CE-Star v2.8RC1 WM5

Đây là Link trên Filexoom.com! Các bạn down thử!

Chỉnh sửa cuối:

Utxd

User downloading session limit is reached. Please try again in few minutes.
Hix :(( :(( :((
Bạn có thể up lên host khác được không ? mình k download được :((

Do đang có người down nên nó báo vậy, chịu khó chờ 1 tý down lại nhé, mình mới test down được đó

myo2mini

Do đang có người down nên nó báo vậy, chịu khó chờ 1 tý down lại nhé, mình mới test down được đó

Mình thử mãi mà không được nên phải cầu cứu , rất cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn =D>

Chỉnh sửa cuối:

myo2mini

CE-Star v2.5RC1 cho WM2003

Link 4shared:

Pass giải nén của yingzhou có phải là pdaviet.net ???
Mình dùng pass này giải nén đều không được, thử lại rất nhiều lần rồi
( Sau khi giải quyết xong vụ của mình có thể del bớt bài cho đỡ loãng chủ đề,cảm ơn các bạn ) =D> =D> =D>

wenquan

Vừa mới test link còn down được mà, làm lại lần nữa đi nhé :D

Chẳng hiểu sao em vào kô down được ( có phải là do mạng chỗ em hơi chậm kô?)
Tiện đây em xin hỏi sao lại có hai bản CE-star cho WM05 và Uni riêng ? Vậy máy trion thì dùng bản nào đây?

yingzhou

Bản cho WM5 là dành cho các dòng WM5! Còn bản cho UNI là mình đã test trên UNI rất tốt! Hồi Wm2003 thì mỗi dòng có một bản riêng! Lên WM5 thì không chia như thế nữa! :D

YingYu

oạch, em down cái China font ở trang 02 về, cài xong SR lại mà vận không đọc đựoc tiếng trung đây !!! em dùng BA wm2k5