• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: TAI NGHE BLUETOOTH CHO PPC

Bạn có thấy thông tin này làm tăng vốn hiểu biết cho bạn không?

• Total voters
    15
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

dongnh

ai có phần mềm hỗ trợ nghe nhạc qua tai nghe bluetooth cho XDA IIi cho mình link down với

rosa

Tôi có cái tai nghe Bluetooth HBH-608 của Sony Erricson đang dùng bình thường, tự dưng sạc pin thì nó ko vào điện hay sao đấy. Cắm sạc vào rồi bật nó lên thì có đèn đỏ báo đang sạc, nhưng một lúc sau thì đèn tắt. Để một lúc (vẫn cắm sạc) rồi bật lại thì đèn đỏ lại hiện lên rồi lại tắt ngóm.

Có bác nào biết nó bị làm sao chỉ tôi với. Nếu phải sửa thì vui lòng cho tôi biết chỗ sửa và giá cả với (ở Hà Nội nhé).

Thanks các bác trước.

trongtuct

ai biết cách chỉnh tai nghe bluetooth theo chuông ĐT chỉ mình với , mình kết nối với tai nghe bluetooth khi có người gọi đến thì đổ chuông theo ring stone mình cài nhưng nó có thêm tiếng gì kỳ lắm , nghe như mở hay tắt máy của NOKIA vậy . Mình đang xái Ò Atom Life

rosa

Tôi có cái tai nghe Bluetooth HBH-608 của Sony Erricson đang dùng bình thường, tự dưng sạc pin thì nó ko vào điện hay sao đấy. Cắm sạc vào rồi bật nó lên thì có đèn đỏ báo đang sạc, nhưng một lúc sau thì đèn tắt. Để một lúc (vẫn cắm sạc) rồi bật lại thì đèn đỏ lại hiện lên rồi lại tắt ngóm.

Có bác nào biết nó bị làm sao chỉ tôi với. Nếu phải sửa thì vui lòng cho tôi biết chỗ sửa và giá cả với (ở Hà Nội nhé).

Thanks các bác trước.

Các bác có ai biết cách điều trị vấn đề này xin cho ý kiến với.

trongtuct

kg có ai biết chỉnh chuông cho tai nghe bluetooth hết à , ai biết chỉ dùm với

XuanTruong

Super V.I.P
ai biết cách chỉnh tai nghe bluetooth theo chuông ĐT chỉ mình với , mình kết nối với tai nghe bluetooth khi có người gọi đến thì đổ chuông theo ring stone mình cài nhưng nó có thêm tiếng gì kỳ lắm , nghe như mở hay tắt máy của NOKIA vậy . Mình đang xái Ò Atom Life

kg có ai biết chỉnh chuông cho tai nghe bluetooth hết à , ai biết chỉ dùm với

Cái này thường là phần cứng quyết định hết nên cũng không khuyến khích "Chỉnh chọt"!!!;;):))

mailee

Mình sd Rom 2.11.11 G3.Có hiện tượng sau:kết nối giữa đt & R35 thì vẫn nghe nhạc bình thường,nhưng khi SR thì R35 ko nghe nhạc được nửa chỉ còn alô ko thôi. Muốn nghe nhạc thì phải tắt tai nghe đi và kết nối lại thì mới nghe nhạc được, có ai bị giống mình ko?? và cách nào khắc phục sao vậy chỉ mình với.

Mình dùng O2S với R35 cũng bị y hệt như bạn, thử tất cả bản rom khác nhau cụng không được,....chán:(, vẫn đang tìm cách khắc phục b-) nhưng ....X-( vẫn không được:(:)(:)((

thanhgia123

Tôi dùng htc p3300 với tai sony ds980 nghe được 1 lúc thì không nghe được nữa có lúc thì máy treo có lúc thì phải tắt bật bluetooth lại mới nghe được. Đã up nhiều rom và đổi nhiều radio nhưng không giải quyết được tình hình. Có ai giúp tôi ko.

XuanTruong

Super V.I.P
Tôi dùng htc p3300 với tai sony ds980 nghe được 1 lúc thì không nghe được nữa có lúc thì máy treo có lúc thì phải tắt bật bluetooth lại mới nghe được. Đã up nhiều rom và đổi nhiều radio nhưng không giải quyết được tình hình. Có ai giúp tôi ko.

Cũng có thể do tai nghe không tương thích tốt với loại máy Bạn đang dùng. Thử đổi tai nghe loại khác xem sao nhé!:-?

thanhgia123

mình đã thử dùng bluetooth của máy laptop để nghe nhạc stereo từ máy điện thoại của mình và cũng bị tình trạng tương tự phát được 1 lúc rồi ngừng. Hình như bluetooth bị yếu thì phải, gửi file được 1 lúc là không gửi được và bluetooth tự tắt luôn. Có chỗ nào thay bluetooth không nhỉ.

XuanTruong

Super V.I.P
mình đã thử dùng bluetooth của máy laptop để nghe nhạc stereo từ máy điện thoại của mình và cũng bị tình trạng tương tự phát được 1 lúc rồi ngừng. Hình như bluetooth bị yếu thì phải, gửi file được 1 lúc là không gửi được và bluetooth tự tắt luôn. Có chỗ nào thay bluetooth không nhỉ.

Nếu Bạn ở HCM thì có thể đến cửa hàng của Man BK kiểm tra hoặc thay mới!:)

thanhgia123

Cái bluetooth thay bao nhiêu vậy bạn. Mình cũng vừa mua máy second hand ở cửa hàng Gia Kiên trên 3 tháng 2 còn bảo hành 1 tháng. Giá mà nó tịt luôn thì nói người ta được đàng này nó vẫn còn mở được nên người ta nói là do phần mềm chứ ko phải phần cứng.

phuoc_ky

tai nghe bluetooth wep200 của samsung có nghe nhạc dc qua dt o2 xda lls ko các bác?

thanhgia123

pair được là nghe được thôi. mình mới nghe nhạc bằng tai nghe stereo thôi còn tai mono ( dạng 1 tai ) không biết có nghe nhạc được ko.

Dvha79_ddt

Super V.I.P
tai nghe bluetooth wep200 của samsung có nghe nhạc dc qua dt o2 xda lls ko các bác?

pair được là nghe được thôi. mình mới nghe nhạc bằng tai nghe stereo thôi còn tai mono ( dạng 1 tai ) không biết có nghe nhạc được ko.

Kết nối được bạn à nhưng đây là tai nghe BT loại 1 tai nên chỉ kết nối để đàm thoại được thôi. MÌnh cũng đã thử các kiểu rồi mà ko nghe nhạc đc

thanhgia123

Bạn cài thêm chương trình hỗ trợ nghe nhạc qua bluetooth hôm nọ mình có pair với con ngage có cài thêm chương trình hỗ trợ thì vẫn nghe được chỉ có điều hơi dở thôi. Hình như là chương trình bluemusic thử xem.

duchee85

con O2 minis của em khi kết nối với tai nghe BL nhưng chẳng nghe được nhạc , vậy có phần mềm nào để nghe được không vây?

Status
Không mở trả lời sau này.