• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN SỬ DỤNG DÒNG UIQ2.1 (P910,P900,A925..v.v) [2]

namy2k

Ai đó giúp em driver cho con p910i với, em mới mua cap USB về mà máy ko nhận dc, ai có cho em xin với nha e xài win Vista

theminhbk

Member
Ai đó giúp em driver cho con p910i với, em mới mua cap USB về mà máy ko nhận dc, ai có cho em xin với nha e xài win Vista

Ban nên xài XP thoi nếubg bạn dung )910i mà xài vista là ko xài dược đâu vì dòng máy củ rồi nên víta ko hổ trợ đâu. con driver thi bạn mail mình goi cho mình co driver DSS cua sony nè

H

haejun

Guest
thẻ của SE hơi bị khó chịu, không như các dòng của Nokia
Chính vì ít thông dụng nên để tìm một cái thẻ để thay thế trong những trường hợp cần thiết cũng rất khó khăn
May mà mình có một cái máy Cybershot, cũng dùng loại thẻ này

Multi

Cho em hỏi con A925 có khóa bàn phím hok .Pro nào bít xin trả lời dùm thankss
Khóa bàn phím là cái phím trên cùng đó bạn, mình không còn dùng con này nữa nên không nhớ chính xác là phím nào, nhưng nó là 1 trong 2 cái phím phía trên màn hình.

ntk_designer

Xin Emap cho P910i còi

Ai có cái Emap của HN hay Toàn quốc thì cho em xin với. Em cài cho P910i còi:(. Xin đa tạ!

Kojiro

Super V.I.P
Ai có cái Emap của HN hay Toàn quốc thì cho em xin với. Em cài cho P910i còi:(. Xin đa tạ!

Thử bản này xem sao nha bạn:

@Điều hành viên UIQ chuyển bài này vào đúng chuyên mục dùm nhé, KJR ko rành :D