• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

khunglongnhi

Tương tự trò Snow in 6

Thể loại game nhanh tay nhanh mắt

[hide]http://www.box.net/shared/khgxtulusk[/hide]
bác congvoi ơi,khi cài trò chơi này vào thì nó đòi register mới cho chơi được.bác có thể cho em xin số nhé bác.imei máy của em là:359593007293559.

oxygen

Help me
Mình chơi trò Silent Hill (Konami) trên P1i. Mình đi đến tollet gặp tiếng nói của Karen thì bí ko biết đi tiếp nữa. Xin mấy bro HD mình đi tiếp với.
Tks

inverse

mình mới dùng P990i, chưa biết cách cài đặt game như nào. Mong các bạn trong diễn đàn chỉ giúp. Cảm ơn nhiều!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
mình mới dùng P990i, chưa biết cách cài đặt game như nào. Mong các bạn trong diễn đàn chỉ giúp. Cảm ơn nhiều!

bạn đao games về bõ vào thẽ nhớ rồi vào chương trình file manager tìm đến fai vừa mới chép vào và tools nó lên vậy là xong mà

inverse

bạn đao games về bõ vào thẽ nhớ rồi vào chương trình file manager tìm đến fai vừa mới chép vào và tools nó lên vậy là xong mà

Cảm ơn bạn TITAN007. Mình copy game vào máy rùi nhưng nó hiện dấu hỏi to đùng? pó tay luôn. Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn nữa không? thanks!

CongVoi

Super V.I.P
Cảm ơn bạn TITAN007. Mình copy game vào máy rùi nhưng nó hiện dấu hỏi to đùng? pó tay luôn. Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn nữa không? thanks!

Bạn copy game bỏ vào thẻ nhớ.Để ở mục Other cũng được.Copy xong rồi thì quay lại tìm đúng chỗ đấy ấn cài thôi,cài xong rồi thì bạn hãy xóa cái file game vừa để trong mục Other đó luôn để cho nó đỡ nặng máy.Mà chú ý P990i là hệ điều hành UIQ3.0 bạn hãy tìm đúng game của nó,thì mới cài được.Có thể tham khảo ở mục cập nhật game UIQ3.0 của mình cấp ở ngoài.Bạn cài game mà nó hiện lên dấu hỏi to đùng là do không đúng hệ của máy thui.

inverse

Bạn copy game bỏ vào thẻ nhớ.Để ở mục Other cũng được.Copy xong rồi thì quay lại tìm đúng chỗ đấy ấn cài thôi,cài xong rồi thì bạn hãy xóa cái file game vừa để trong mục Other đó luôn để cho nó đỡ nặng máy.Mà chú ý P990i là hệ điều hành UIQ3.0 bạn hãy tìm đúng game của nó,thì mới cài được.Có thể tham khảo ở mục cập nhật game UIQ3.0 của mình cấp ở ngoài.Bạn cài game mà nó hiện lên dấu hỏi to đùng là do không đúng hệ của máy thui.

Cảm ơn bạn Congvoi. Mình mới dùng nên chưa bít nhiều. MÌnh cài thêm 1 game mà khi chạy nó cứ báo lỗi thiếu bộ nhớ...híc. Nhân tiện cho mình hỏi UIQ3.0 có rom để up giống như hệ điều hành windown Mobile không?
Bạn Congvoi có game Skyforce Reload cho P990i không, cho mình xin nhé. Cảm ơn bạn.

Mình down picoDrive mà bạn Congvoi post lên mà không được. Bạn có thể đưa đường link trên mediafine đươc không? Cảm ơn bạn nhiều.

Last edited by a moderator:

inverse

Mình cài được PicoDrive roài. Game có hình ảnh rất đẹp. Cảm ơn bạn Congvoi. Cho mình hỏi những game có đuôi .SIS thì phải cài như nào mới chơi đươc?

CongVoi

Super V.I.P
Mình cài được PicoDrive roài. Game có hình ảnh rất đẹp. Cảm ơn bạn Congvoi. Cho mình hỏi những game có đuôi .SIS thì phải cài như nào mới chơi đươc?

Game SIS thì cài bình thường thôi mà.Bạn copy vào thẻ để vào một mục nào đây trong thẻ,Other chẳng hạn.Quay vào máy,đi đến có mục other đó,ấn vào đấy và cài đặt thui,cái xong del cái file đấy đi.

davis

NapoleonixUIQ3splife

Thể loại game dàn trận tương tự đế chế

Download

Mấy game dàn trận mình dowl không được, bạn giúp mình nghe.
Thanks a lot !!!!!!!!!!!!!!!!=D>=D>