• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VỀ GAMES CỦA UIQ

oxygen

có ai chơi trò silent hill chưa?
Minh chơi tới cảnh "Lên lầu vô phòng vệ sinh nói chuyện với cô gái = lỗ thông gió" thì bị bí!
Help meeeeeeeeeeeeeee

tommynguyen1961

có ai chơi trò silent hill chưa?
Minh chơi tới cảnh "Lên lầu vô phòng vệ sinh nói chuyện với cô gái = lỗ thông gió" thì bị bí!
Help meeeeeeeeeeeeeee

mình cho bạn 1 cái hướng dẫn nè:
Bạn vô trang này rồi vào phần walkthrough để tải hướng dẫn game mà mình chơi về.
Chúc bạn mau kết thúc game này.;;);;);;)
http://gameboomers.com

oxygen

Game này là game java. Đây là hình của em nó và cảnh chơi đang bị bí...

Bro nào chơi qua rồi chỉ đệ với
thanh kiều

thichchi123

tên trò này là silent hill bên gamethu có 1 topic riêng dành cho trò này có đủ hướng dẫn chơi đó sáng đó đọc đi

Thoai_DakMil

Super V.I.P
CÓ BẠN NÀO CÓ CÁCH GÌ CHƠI GAMES JAVA TRÊN P1 KHÔNG CHI MÌNH CÁI . VÌ P1 KHÔNG CÓ PHÍM 5 CHIỀU KHÓ CHƠI QUÁ

leekunkun

pRo nào giúp em cài Sky Force với.em dùng P1. khi cài Skyforce thi nó lại hiện dòng chữ " Component faild securaty check Cannot install " hinh như cái đó nó thông báo là lỗi bảo vẹ cái gì gì đó à mọi người. Nó có liên quan gì đến phần Security trong Device ko ?Ai giúp em khắc phục lỗi đó với. >.<

CongVoi

Super V.I.P
pRo nào giúp em cài Sky Force với.em dùng P1. khi cài Skyforce thi nó lại hiện dòng chữ " Component faild securaty check Cannot install " hinh như cái đó nó thông báo là lỗi bảo vẹ cái gì gì đó à mọi người. Nó có liên quan gì đến phần Security trong Device ko ?Ai giúp em khắc phục lỗi đó với. >.<

Bạn đổi thời gian về 6 tháng hoặc 1 năm trước nhé.Là sẽ cài đặt okie.Chúc vui !!!

hoaiancm

Bạn đổi thời gian về 6 tháng hoặc 1 năm trước nhé.Là sẽ cài đặt okie.Chúc vui !!!

vậy sau khi cài xong, mình chỉnh thời gian hệ thống lại bình thường thì nó có bị lỗi không bác nhỉ?

chu_chay_vo_tu

có ai chơi Lament Island không nhỉ,em chơi đến đoạn cánh cổng sắt khóa thì bị tịt :((

khet

ai biết cách chơi các trò invasion,napoleonix,warring nation...thì bão em với...thanks nhìu....

tatphoiphun

máy bác cho em hỏi sao em cài game pikachu máy em nó lại báo la không tìm thấy file jar là sao ah!

nguyenctm1982

sao tui su dung pi1 kho choi game java wa dza
no moi lan di chuyen phai nhan phim alt
co cach nao choi ma ko can an phim alt ko?

haro

Lỗi "Checking if software certificate is revoked" khi cài game

Mình có load 1 số game cac ban post về và copy vào thẻ nhớ để cài,nhưng khi cài thì toàn báo "Checking if software certificate is revoked" và tự thoát ra không cài nữa.Mình máy P990i,đã OFF CapsSwitch,đã copy installserver.exe vào C:\sys\bin.
Bạn nào có thể giải thích giúp mình không.Thank

themanh

Fifa 2007 sao không chơi được trên W960i vậy ? mình cài song, vào được nhưng không chơi được . Có phải Fifa 2007 không chạy được trên bàn phím bình thường không nhỉ? Bác nào có Fifa cho w960i thì up lên cho mình với . mình thèm chơi môn bóng đá lắm cơ. Real football 2006 chạy thì nhanh nhưng đồ họa xấu , Real football 2009 đồ họa đẹp nhưng lại chạy chậm . Còn Fifa 2007 lại không chạy được trên W960i (bàn phím không phù hợp thì phải) Bác nào có bản Fifa nào chạy được trên W950i ,W960i thì up lên cho mình với . huhu . Chạy được trên w960i thì hay biết mấy . Cám ơn trước .