• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VỀ GAMES CỦA UIQ

cherryvu

sao có một số game khi mình cài nó bảo không qua được security check, vậy là sao hả mấy bạn? mình xài w960i

shadow141206

sao có một số game khi mình cài nó bảo không qua được security check, vậy là sao hả mấy bạn? mình xài w960i

Do game đó chưa đc sign đó bạn !!!! Bạn vào đây để tìm hiểu cách hack phone để có thể cài đc CT unsigned nhé !!! Ăn tết vui vẻ :D

tqhiep

các bac cho e hoi: khi chơi games trên P1i thì sử dụng bàn phím nhưng phai kèm fim ALT nên khó sử dụng (VD: để bắn đạn thì ấn fím ALT + fím G H ). Các bác có cách nào chỉ giúp mình với, có nhiều games hay mình chơi thất bất tiện quá; cám ơn các bác nhe.

pttsweet

anh ơi e đang dùng P910i, e chẳng biết cài game vào thế nào với cả p910i thì dùng game đuoii j vậy a :-/

ndkhanhsky

@shadow141206:mình down về rùi nhưng k cài đc bạn àh , nó báo file protect uid , mà bạn ơi cái file .exe về mình copy vào đâu vậy

shadow141206

@shadow141206:mình down về rùi nhưng k cài đc bạn àh , nó báo file protect uid , mà bạn ơi cái file .exe về mình copy vào đâu vậy

bạn down từ link nào thế ??? Đê3 mình down về xem thử. Mình chỉ search link từ diễn đàn về thôi chứ chưa thử :D

ndkhanhsky

bạn down từ link nào thế ??? Đê3 mình down về xem thử. Mình chỉ search link từ diễn đàn về thôi chứ chưa thử :D

mình down từ link rapid đó bạn , nó báo protect UIQ , xong mình thử sign thì nó lại báo lại là k qua được security check bạn à :(

ndkhanhsky

các bác cho hỏi có cách nào lấy game đã cài của người khác được không , cài vào bộ nhớ máy , nhưng mà do up flimware mới có game đó , Vijay 3d pro golf các bác ạ

Nicky_vu

dạ mấy a cho e xin cái code của game crazyspot được ko ạ?imei của e là 357033013032479.thanks in advance.
ps:àh mấy a cho e hỏi cách cài cái game pikachu,sao nó báo là ko cài đưộc nhỉ,khó hiểu thiệt..???:(

zalman

dạ mấy a cho e xin cái code của game crazyspot được ko ạ?imei của e là 357033013032479.thanks in advance.
ps:àh mấy a cho e hỏi cách cài cái game pikachu,sao nó báo là ko cài đưộc nhỉ,khó hiểu thiệt..???:(

Bạn giống minh nè báo là ko cài dc file jar :(

ngocdung413

Cho em hỏi. có kái game chiến thuật theo lượt nào như ancient empire ii ko? Chơi xong ancient vẫn đang còn ghiền, Hì

Nguyen_Minh

Hok có bác nào có game chiến thuật theo lượt sao ạh? Hix hix

Có anh ạ. Anh tìm trong tổng hợp game java có cái trò battel ship ấy. Đại loại tên nó thế chứ e hok nhớ rõ tên :D
Đang on by đt nên hok copy link đc

Posted via Mobile Device