• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: THEMES CHO iPHONE (PHẦN 2)

longgiang81

Super V.I.P
Thêm Dialler cho bộ DEW nào :p

longgiang81

Super V.I.P
LogoBattery PRO b-)

Các bạn có thể chép vào dùng bằng Custmize hoặc Rename lại thành BatteryBG_1.png đến BatteryBG_17.png với cách chép đè nhé :D

tizzi

Bác Long Giang mệt mài không nghỉ, sắp Noel và Tết Tây rùi đấy....hiii

hoanggiangph

Sorry bạn nhé, do sơ ý nên Upload thiếu file, gửi lại cho bạn đây. Upload file LockBackground.jpg vào đúng đường dẫn : /private/var/root/Library rồi Restart lại máy nhé b-)

Cho mình xin luôn cái LockBackground của Noen luôn nhé longgiang81

cuongnd

Gửi anh em cái wallpaper da thú (Phù hợp nhất với theme mình đính kèm - ảnh đầu tiên) và 1 số cái khác mà mình thấy rất đẹp :D

Lưu ý: Convert sang định dạng .PNG để sài (đối với ảnh .JPG)

:D

Chỉnh sửa cuối:

cuongnd

wallpaper iphone

Cái wallpaper Clown Fish mình căn chỉnh và Crop theo đúng kích cỡ chuẩn với ảnh các bạn vẫn thường thấy trên bất kỳ quảng cáo nào về iPhone :D

Cái còn lại các bạn có thể dùng làm ...thước đo nhé (đo gì thì tùy :)) )

Tks

Chỉnh sửa cuối:

Ritter

Tại mình đng dùng giao diện tiếng việt mà chép cái appwoah vào thì bị lỗi font bình chỉ muốn thay cái Bar_DialerSel thôi...
thanks

nguyenbahuy

Có bác có hình logo các mạng ko (AT&T chẳng hạn - để làm 2 cái Default_CARRIER_ATT và FSO_CARRIER_ATT ấy). Thanks

cuongnd

SB Theme

Louie Mantia - Renaissance Theme​

Thêm 1 theme nữa mang hơi hướng cổ điển :D

Chỉnh sửa cuối: