• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: THEMES CHO iPHONE (PHẦN 2)

gianglau

thanks bạn nha! mihf cóp vào thì nó hiện trong iphone rùi mà sử dụng thì nó không được(mình dùng winterboard)! ấn vào nó không ra themes như vây.!muốn cóp nhạc dùng PC suite thế nào bạn ơi

ThAngNgO_

thanks bạn nha! mihf cóp vào thì nó hiện trong iphone rùi mà sử dụng thì nó không được(mình dùng winterboard)! ấn vào nó không ra themes như vây.!muốn cóp nhạc dùng PC suite thế nào bạn ơi

chọn cái nào đánh dấu cái đấy thôi vẫn ko đc thì remove winter đi rùi cài lại là ok , còn nhạc sync quá Itunes đi bạn cho lành :D

gianglau

uhm mìh cũng sync bằng Itunes rùi! lần đầu cóp thì được lần sau cóp thêm vào thì không được! giúp mìh với

ThAngNgO_

uhm mìh cũng sync bằng Itunes rùi! lần đầu cóp thì được lần sau cóp thêm vào thì không được! giúp mìh với

sync thêm thì đánh dấu vào mới đc chứ bạn :D, bạn check lại xem có còn file ko hay chỉ còn ảnh. bạn di chuyển sang folder khác là lỗi luôn đó :D

soitre

mấy pác cho em xin cái themes Nokia dialer dành cho FW 2.2.1 đi mấy bạn, chứ cái themes pót trong này mình cài vô máy mà nó không hiển thi dc, chắc ko dành cho Fw 2.2.1 rùi

thangna

Bác longgiang81 cho mình hỏi là tại sao máy của mình dù đã đổi icon của weather rồi nhưng tại sao trên màn hình Home nó vẫn như cũ vậy .

Bác cho em xin cái Themes Sôn gô ku này với ;)

tuxedo211

mình dùng DiskAid thì có chép themes vào máy IP 3G FW 2.2.1 được ko?nếu có hướng dẫn mình chút nhé.Thanks

ThAngNgO_

mình dùng DiskAid thì có chép themes vào máy IP 3G FW 2.2.1 được ko?nếu có hướng dẫn mình chút nhé.Thanks

cũng giống như các soft hỗ trợ khác DiskAid giúp bạn truyền dữ liệu đến iphone , cái này đơn giản icon nhìn dễ hiểu, nhưng ko pro bằng mấy cái khác :D

holitraco

fiền bạn hướng dẫn mình cách chép theme nhe,đang gà mấy zụ này^^
Cài WinterBoard trên Cydia, sau đó bạn chép theme vào Library/themes, restart lại máy vào lại WinterBoard chọn theme đã chép vào hưởng thành quả

dungmd

Mình xài Ip3G-3.0, muốn dùng keyboard của Aqwoah mà ko sao làm được, đã copy vào theme của winterboard và check vân ko chạy, pác nào bít làm ơn chỉ giáo, thanks nhìu

H

huyeagle

Guest
Bác longgiang81 cho em hỏi làm sao để đổi hình nền cho sms trên firmware 3.0 vậy bác? mấy cái ballon thì em đổi được rồi, chỉ còn cái background thì đã thử nhiều kiểu cũng vẫn ko được!

blackcatdn

Bác longgiang81 cho em hỏi làm sao để đổi hình nền cho sms trên firmware 3.0 vậy bác? mấy cái ballon thì em đổi được rồi, chỉ còn cái background thì đã thử nhiều kiểu cũng vẫn ko được!

bạn chọn hình nền cần đổi rồi đổi tên thành SMSBackground.png rồi lưu vào theme bạn đang dùng ...Rồi Respring lại là xong

banhbaonong

Cho em hỏi làm sao để set các icon của dock sát xuống hẳn phía dưới màn hình được hả các bác? Thường thì nó cách mép dưới một khoảng khá lớn mà em ko thích lắm

kenkail

anh longgiang oi làm ơn cho em xin cái slide cho noel dc ko ạ, ông già tuyết trên xe tuần lôc ý

nickynhi

Mình vào WBoard chọn rồi vẫn đang cắm sạc nhưng ko thây hiện. Chắc cái theme Battery đấy ko dùng đc cho Fw 2.x chăng:(. Theme battery vista

các pác ơi, e cũng bị như vậy, bỏ moon battery này vào ip theo đúng đường dẫn, vô winterboard check vào nó rồi mà sao lúc sạc bin nó ko hiện lên, pác nào bít làm giúp e với. Thanks nhìu.

phongisland

Chủ thớt cho hỏi tí nha, khi mình mod lại theme thì icon weather không đổi vậy, có cách nào đổi được nó không? đang xài 3gs fw 4.0.1:-?