• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ -TỔNG HỢP MOD ICON PIN+SÓNG+BLUETOOTH...CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Cài cái này phải làm thế nào hả bác. Thấy nó là file MBM (sorry, o đọc kỹ hướng dẫn, thấy rồi bác à) nhưng o tài nào copy được, mặc dù đã dùng SMP chán

Bạn lấy thẻ ra copy cho nhanh!!!

hieusaco

Ồ hay quá, bạn kiếm được nhiều thật, nhìn quá thích luôn, mình down luôn đây, thanks bạn nhiều

Caohieu88

KHO PIN + SÓNG ( 23 BỘ )

Hưởng ứng lời kêu gọi của bác Congvoi mình xin tặng các bạn bộ 23 Icon pin sóng mình sưu tầm được. Có thể có bộ giống của bác Congvoi đấy, nhưng cũng có cả bộ khác nữa. Mong mọi người sẽ ủng hộ và ấn Thanks ^ ^. Xin lỗi vì ko có ảnh kèm theo như bác Congvoi, nhiều quá ngại up hình lắm...

CongVoi

Super V.I.P
Hưởng ứng lời kêu gọi của bác Congvoi mình xin tặng các bạn bộ 23 Icon pin sóng mình sưu tầm được. Có thể có bộ giống của bác Congvoi đấy, nhưng cũng có cả bộ khác nữa. Mong mọi người sẽ ủng hộ và ấn Thanks ^ ^. Xin lỗi vì ko có ảnh kèm theo như bác Congvoi, nhiều quá ngại up hình lắm...

Cám ơn bạn đã chia sẻ,giá như có hình nữa thì tốt biết mấy ;;);;)

Caohieu88

Thêm 4 bộ Pin sóng + ...

Tặng các bạn thêm 4 bộ hoàn chỉnh khá đẹp mới. Trong đó có cả bộ giống Iphone (tất cả đều màu trắng), mình đang dùng cái này, ^ ^. Mong mọi người hưởng ứng nhiệt tình. Cảm ơn bác renoshinjo bên tinhte đã chế tác.

smiler

Well-Known Member
Thank 3 bác nhé. Đúng là những thứ E đang cần. Nhìn mãi 1 hình chán dễ sợ.
Ấn thank mỏi hết cả tay . Hihi

Chỉnh sửa cuối:

hieusaco

Kể ra bác caohieu88 cho mọi người thêm ít hình nữa để có thể chọn cái mình thích mà không phải thử từng cái một thì hay biết mấy. Thanks bác đã chia sẻ

Caohieu88

Mong các bạn thông cảm vì mình đã ko đưa ảnh lên, nhưng thực ra các bạn chỉ cần Click vào file .MBM là nó cũng hiện cả hình luôn mà, đỡ phải thử từng cái một ...sozzy mọi người.

longbob

em đã cài thử, cho vào mục D/resource....nhưng trong muc này còn có cả app, help và 1 mục nữa. Vậy phải cho vào đâu hả bác. Thứ 2 là em dùng máy P1i, thấy trong ổ C cũng có mục resouce, còn ổ D là ổ của thẻ nhớ

spawn87

Bác cứ để ở ngay ngoài cùng các folder đó và restart lại máy là được !

Caohieu88

em đã cài thử, cho vào mục D/resource....nhưng trong muc này còn có cả app, help và 1 mục nữa. Vậy phải cho vào đâu hả bác. Thứ 2 là em dùng máy P1i, thấy trong ổ C cũng có mục resouce, còn ổ D là ổ của thẻ nhớ
Bạn cứ để thành các folder riêng trong resource là được mà. Sau đó restart lại máy là xong.

longbob

Cho em hỏi thêm là tạo thành 1 fodel mới và cho 2 file đó vào hay cứ copy để ở ngoài. Thêm nữa là cho vào mục resoce của ổ C hay ổ D là ổ của thẻ nhớ

Caohieu88

Bạn cho vào mục Resource trong ổ D (thẻ nhớ) bạn nhé. Dựa trên đường dẫn File dowload về mà cho vào thôi, có bao nhiêu folder thì cho từng đấy folder vào Resource ( thông thường 1 bộ đầy đủ là có 7 cai), từng folder riêng rẽ. Còn đối với báo Sóng+Pin chỉ có 1 folder ZSBLIB thì bạn cho nguyên cái Folder đó vào Resource là xong.

Status
Không mở trả lời sau này.