• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ -TỔNG HỢP MOD ICON PIN+SÓNG+BLUETOOTH...CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

tuanlinh

CongVoi ơi, sao mình cóp vào toàn bị lỗi biểu tượng task manager. Sau khi cóp vào D:\Resource xong, khởi động lại máy thì biểu tượng task manager bị thay bằng hình kết nối USB và biểu tượng WIFI thì bị mất (ko thấy) ? CongVoi co biết cách nào khắc phục ko vậy ? Giúp mình với !

hoanghai1992

CongVoi ơi, sao mình cóp vào toàn bị lỗi biểu tượng task manager. Sau khi cóp vào D:\Resource xong, khởi động lại máy thì biểu tượng task manager bị thay bằng hình kết nối USB và biểu tượng WIFI thì bị mất (ko thấy) ? CongVoi co biết cách nào khắc phục ko vậy ? Giúp mình với !
uh uh, tớ cũng bị nên phải xóa tất đi để như ban đầu, hình như mỗi lần cóp mới nên xóa cái cũ đi thì đỡ bị lỗi :|

hieusaco

uh uh, tớ cũng bị nên phải xóa tất đi để như ban đầu, hình như mỗi lần cóp mới nên xóa cái cũ đi thì đỡ bị lỗi :|

Không phải, mình nghĩ cái này bị lỗi là do nó được thiết kế cho P990i, bạn cài cho P1i đúng không, hình như vị trí các biểu tượng ở mbm của P1 và P990 khác nhau nên bị vậy.

tuanlinh

Không phải, mình nghĩ cái này bị lỗi là do nó được thiết kế cho P990i, bạn cài cho P1i đúng không, hình như vị trí các biểu tượng ở mbm của P1 và P990 khác nhau nên bị vậy.

Hiếu nói đúng đó, mình cóp cho P1i và bị lỗi ! Nếu đúng như vậy thì dãy hình trong file mbm của P1i và P990i là khác nhau rồi, chắc phải sửa lại dãy đó thì mới ok được ! Cảm ơn Hiếu nhé ! :)

kenpham

pác nào có bộ icon như thế này ko, hay quá mà chẳng kiếm đc :D

bộ này được dongxanh chia sẻ

hoanghai1992

thế ah, thôi ko sao, tớ cũng đang kiếm cái bộ nào có thay đổi hình mũi tên thành Windows, dùng tạm cũng đc :D

thanhnhut87

Mong các bạn thông cảm vì mình đã ko đưa ảnh lên, nhưng thực ra các bạn chỉ cần Click vào file .MBM là nó cũng hiện cả hình luôn mà, đỡ phải thử từng cái một ...sozzy mọi người.

có hình minh họa thì mọi người dễ lựa hơn bạn ah,chứ mấy chục bộ như vậy mở xem từng cái thì mệt chết,dù sao cung thank bạn

myp990i

Tiếp một bộ đẹp nữa nè!!!

bộ này được dongxanh chia sẻ
Bác nào có thể xào nấu cái bộ pin sóng này được không? EM thích bộ này nếu được thay cái hình đầu (Windows) bằng cái logo Sony Ericsson của bác Congvoi up lên mấy cái đó. Bác Congvoi đâu giúp em đi???

Son_Nguyen

thay đổi icon pin sóng

Bác nào có thể xào nấu cái bộ pin sóng này được không? EM thích bộ này nếu được thay cái hình đầu (Windows) bằng cái logo Sony Ericsson của bác Congvoi up lên mấy cái đó. Bác Congvoi đâu giúp em đi???

Cái này xử lý đơn giản thôi mà bạn, bạn lấy bộ icon windows và bộ của bác CongVoi có logo SE về sau đó bạn xóa cái folder có tên LSBCONLIB trong bộ icon windows kia đi rồi bạn chép lại cái folder LSBCONLIB trong bộ của bác CongVoi vào là xong thôi mà. Chúc bạn vui!!!!

hoanghai1992

hix, hix hình như bộ pác CongVoi post toàn cho P990 , chẳng ai post cho P1i vậy trời :|

Status
Không mở trả lời sau này.