• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên Đề Từ Điển

tinh_la_gi

Administrator
12mb chứ có ít đâu các đồng chí! ............ mà đa phần fai online bằng 1269! thông cảm chút nào các bạn

laduykhanh

Hi all !
Mình cần dùng từ điển Nga - Việt quá mà không biết cách nào .
M600i của mình mua ở Nga nên chỉ có font Nga + Anh mà ko có unicode ...
Các cậu tìm cách giúp mình với ...
Mình mới tập toe biết về DTD xin quý vị chỉ dạy ...

tinh_la_gi

Administrator
Về nguyên tắc thì UIQ dùng chung font với PC vì thế bạn muốn có font Unicode thì cứ lấy font Unicode của PC và chép vào C:/system/fonts

Than !

a925

Về nguyên tắc thì UIQ dùng chung font với PC vì thế bạn muốn có font Unicode thì cứ lấy font Unicode của PC và chép vào C:/system/fonts

Than !
Bạn cho hỏi máy cái này có khác gì font bình thường không?
Sans-Serif_Latin-Bold.ttf

bkav3003

các bạn có từ điển nào của p910i ko cho mình với.tìm cả diển đàng mà ko thấy.thanks

bkav3003

bạn cho mình xin bộ từ điển lạc việt.nhưng nghe nói xài lạc việt hay bị lỗi.có đúng ko vậy bạn.thank bạn nhiều lắm.

tinh_la_gi

Administrator
PM cho mình các thông tin về bạn!

LV nhiều người đã dùng và chưa thấy có lỗi gì !

Than^!

bkav3003

PM là gi` bạn.thông tin về mình là những gì họ tên email hay sao.mình nghe bói từ điển lạc việt nặng wa' nên tra từ máy hay bị treo.nếu ko có lổi vậy bạn cho mình xin cái từ điển lạc việt.cám ơn bạn nhiều lắm