• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên Đề Từ Điển

tinh_la_gi

Administrator
File hướng dẩn mới nhất đây !

Font của Từ Điển khác với font Tiếng Việt của kobe....bạn hảy nạp font ấy vào nhé

hac_y_nhan

Font mà TLG share cho bạn kèm file sis [ mình nhận như vậy ] thì không phải là file sis nên bạn không thể Íntall

Bạn copy font của TLG share cho bạn vào thư mục Fonts trên máy và khởi động lại máy là được

Chúc bạn vui

bkav3003

Font mà TLG share cho bạn kèm file sis [ mình nhận như vậy ] thì không phải là file sis nên bạn không thể Íntall

Bạn copy font của TLG share cho bạn vào thư mục Fonts trên máy và khởi động lại máy là được

Chúc bạn vui
vậy thì mình nên chép vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ

bkav3003

Chép vào đây nè bạn

C:\System\fonts\tahoma.ttf
cảm ơn bạn nhiều lắm.lâu nay mình tìm bộ từ điển LVnày mãi mà ko ra.bạn cho mình hỏi bộ từ điển KOBE và LV Bộ nào nhiều từ hơn hả bạn.bộ từ điển oxford chỉ có anh anh phải ko bạn.nếu được bạn cho mình xin luôn bộ oxford luôn nhé.cám ơn bạn nhiều lắm

Last edited by a moderator:

tinh_la_gi

Administrator
Từ điển Kobe ~= 5mb
LV ~=11,5 mb

Có lẽ với thông số trên thì không cần nói gì hơn nửa! wa pro

psthanh

bro Tinh_la_gi ơi cho em 1 bản LV với xài cho con P800 hùi xưa bro flash lại dùm em đó. thanks
mail em nè never_ever82@yahoo.com

hix post xong mới bít chưa đủ 50 bài.

Chỉnh sửa cuối:

psthanh

hic bro @tinh_la_gi ơi chỉ nhận đc mail của "demo-soft@lingvosoft.com" <demo-soft@lingvosoft.com> ($9.99 discount). thui à.
mún có cái từ điển Anh việt, việt anh. cái nào cũng đc á, để học AV đó mà.
Thanks

tinh_la_gi

Administrator
các đại ca lam ơn giúp em tìm bộ font tiếng trung cho PPC với. Em đã cài phần mềm Mdict 2.3 vào OIIs rồi nhưng máy mã hóa hết toàn ô vuông thôi. cấp cứu với. em đang rất cần.
PPC thì bạn vào Box PPC nhé ! Đây là Box UIQ

tinh_la_gi

Administrator
Hiện tại chỉ có mấy cái EN-EN hay EN-nước ngoài...chưa thây cái nào EN-VN .. họa mai chỉ có mấy cái ép chạy trên java!