• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

takeocat

Bạn nào có phần mềm xem được flash trên P1i không cho mình xin với,mình đang rất cần.Mình đã dùng Total Video Converter chuyển file .swf sang avi,mp4,3gp nhưng tất cả đều chỉ nghe tiếng chứ không có hình mặc dù đã chỉnh thông số file dành cho dt.

doananh

Bạn nào có phần mềm xem được flash trên P1i không cho mình xin với,mình đang rất cần.Mình đã dùng Total Video Converter chuyển file .swf sang avi,mp4,3gp nhưng tất cả đều chỉ nghe tiếng chứ không có hình mặc dù đã chỉnh thông số file dành cho dt.

Theo mình biết thì chưa có phần mềm đọc Flash trên UIQ 3.0 bạn ah. Đành chờ vậy thui :D

Chúc bạn năm mới vui vẻ ;)

smiler

Well-Known Member

Bạn thử chuyển sang định dạng .dat = phần mềm Swf to dat . Khi xem tốt = .dat rùi chuyển sang 3gp. Chúc thành công

smiler

Well-Known Member
Giúp E với

Ai cho E phần mềm này với . Hix . Tìm hoài không được :
QFlashlight(phần mềm đèn pin cho p990i)"hoặc PM mềm nào có tác dụng tương đương"
WebGate.Advanced.Device.Locks
Nếu cần Sign thì giúp E luôn với nhé. Thank các bác nhìu nhìu.
IME của E là : 359593006639034

smiler

Well-Known Member
Nghỉ tết hết rùi

QFlashlight(phần mềm đèn pin cho p990i)"hoặc PM mềm nào có tác dụng tương đương"
Hix. Các MOD đâu hết rùi , giúp E với , Hix ,

xelibri

Cho em xin phần mềm swissmgr bản mới nhất với, em đang dùng không hỉu sao nhập k.. xong là nó tự thoát, khi vào lại thì nó lại bắt nhập k..chán quá.

Son_Do

Well-Known Member
Có bạn nào có phần mềm đọc file *.RGO trên P990i không? cho mình xin với.
Cám ơn nhiều.

huynhphan

bro ơi e muốn tìm soft chặn cuộc gọi, trong máy em đang xài chương trình call filter, nhưng mà nó tệ quá, em chặn cuộc gọi rùi mà khi gọi vào nó cũng ren chuông 1 hồi rùi mới ngắt
bro có chương trình chặn cuộc gọi nào mà khi số bị chặn gọi tới thì cả ma cũng ko bít quỉ cũng ko hay ko vậy? nói chung là điện thoại cứ im re là good.
điện thoại của em là P1i, số emei là : 35703301-537874-8

danggia

Theo mình biết thì chưa có phần mềm đọc Flash trên UIQ 3.0 bạn ah. Đành chờ vậy thui :D

Chúc bạn năm mới vui vẻ ;)
Bác CONGVOI ơi!sign júp mình phần mềm WebGate.Advanced.Device.Locks rất cần gấp!mình cảm ơn trước nha.số ime 359593002312305

hung66000

Bạn nào có ct để duyệt web thì cho M xin với . M dùng máy p990i mà k biết dùng ct gì để vào net :O:O:O nhấn vào nút @ ở sườn máy cũng k thấy động tĩnh gì mới dùng em này mà thấy khó dùng quá . Cám ơn nhiều !

bafknight

Trang signed nó hoạt động trở lại rồi đó .
Còn P990i thì em mua về nó có sẵn Opera 8.65 rồi mà , lướt web bình thường ,sao bác lại ko dùng đc nhỉ .

smiler

Well-Known Member
Mod đâu hết rùi ???

Giúp E 2 phần mềm trên với. Đặc biệt là cái đèn pin, E đang rất cần, thường hoạt động trong bóng tối mà. Hihi.
Dạo này các Mod kô chịu ghé wa đây thì phải. E xin suốt 2 năm rồi mà chưa được, hix,

smiler

Well-Known Member
Ai giúp E với

Ai giúp E phần mềm đèn pin cho SE P990i với . E xin lâu wa rùi mà chẳng thấy ai có ý kiến ji cả. huhuhuhuhuhuhuhuhuhu.

nglecuong

Bạn có thể dùng chức năng flash lúc chụp ảnh làm đèn pin. Thay vì chụp ảnh thì bạn đừng chụp mà chỉ ấn nhẹ lên phím tắt bên hông và giữ là được rồi.

smiler

Well-Known Member
Cảm ơn bạn

Bạn có thể dùng chức năng flash lúc chụp ảnh làm đèn pin. Thay vì chụp ảnh thì bạn đừng chụp mà chỉ ấn nhẹ lên phím tắt bên hông và giữ là được rồi.

Cảm ơn bạn rất nhiều, nhưng cách đó mình biết rồi, hơn nữa khỏi cần giữ, ấn nhẹ để đèn sáng, xoay jog để chuyển sang chế độ quay phim, lúc đó đèn sẽ sáng mãi mà khỏi cần giữ j.
Cái mình cần là một cái click chuột. Hix

jumong

Ai giúp E phần mềm đèn pin cho SE P990i với . E xin lâu wa rùi mà chẳng thấy ai có ý kiến ji cả. huhuhuhuhuhuhuhuhuhu.

Bản đã signed tôi tải được từ Rapid (http://rapidshare.com/files/72335276/QFlashLight.UIQ3.signed.sis). Tôi thấy nó ghi là "signed" nhưng không biết có dùng chung được không ???!!!. Còn nếu không được thì dùng bản unsigned và tự sign nhé hoặc nhờ ai khác sign hộ. Bản thân tôi cũng nhờ người khác nên không giúp bạn được.

Ghi chú : Tôi nhớ mang máng trước đây bạn congvoi đã có post soft này nhưng không nhớ là version nào. Bản unsigned tôi đính kèm là version 1.03

Chỉnh sửa cuối:

jumong

Bạn nào có ct để duyệt web thì cho M xin với . M dùng máy p990i mà k biết dùng ct gì để vào net :O:O:O nhấn vào nút @ ở sườn máy cũng k thấy động tĩnh gì mới dùng em này mà thấy khó dùng quá . Cám ơn nhiều !

Bạn thử dùng em Opera Mini này nhé. Trước đây tôi dùng em này cho P1i chạy mát trời mây.

Bản tôi đính kèm dùng cho P990 (nhưng tôi nghĩ là dùng chung cho tất cả SE UIQ3). Bạn đọc thêm trang web chính của em này để thêm thông tin nhé.

jumong

bro ơi e muốn tìm soft chặn cuộc gọi, trong máy em đang xài chương trình call filter, nhưng mà nó tệ quá, em chặn cuộc gọi rùi mà khi gọi vào nó cũng ren chuông 1 hồi rùi mới ngắt
bro có chương trình chặn cuộc gọi nào mà khi số bị chặn gọi tới thì cả ma cũng ko bít quỉ cũng ko hay ko vậy? nói chung là điện thoại cứ im re là good.
điện thoại của em là P1i, số emei là : 35703301-537874-8

Cá nhân tôi chưa thấy có soft nào có khả năng chặn NGAY cuộc gọi mà không để đổ 1 tí chuông nào cả. Tôi xin nói rõ là : máy có đổ 1 tí chuông rồi mới bị chặn (chỉ một tí thôi nhé chắc khoảng 1 giây thôi chứ không phải như bạn mô tả là "ren chuông 1 hồi rùi mới ngắt") --> cho nên người gọi biết ngay là mình bị chặn.

Bạn ráng chờ nhé.