• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

kingofsea

congvoi cho mình hỏi có soft nào quay phim mà xuất ra đuôi mp4 ko.minh thấy n70 quay phim ra đẹp hơn máy của mình nữa.mình xài máy p990i.thank...bạn nhiều

CongVoi

Super V.I.P
congvoi cho mình hỏi có soft nào quay phim mà xuất ra đuôi mp4 ko.minh thấy n70 quay phim ra đẹp hơn máy của mình nữa.mình xài máy p990i.thank...bạn nhiều

Mình chưa tìm thấy bạn à:(:(.Bạn muốn xem đuôi định dạng mp4 thì bạn có thể convert sang để xem mà.Chúc bạn vui vẻ

yugi_st

bác nào có k@@ của Psiloc Hotspot Finder for UIQ3.0 thì cho minh xin nha
im:359593006682034

Last edited by a moderator:

kgb502

bác CONGVOI ui! sign júp mình phần mềm WebGate.Advanced.Device.Locks với. số imei của mình. 35959300-581553-6. thanks

CongVoi

Super V.I.P
bác CONGVOI ui! sign júp mình phần mềm WebGate.Advanced.Device.Locks với. số imei của mình. 35959300-581553-6. thanks

Rất tiếc bạn à.Lần trước mình chưa tạo file *.cer cho bạn,nên bây giờ không thể sign được trang SYM kia đóng cử rùi:(:(,bạn danggia kia là lần trước mình vẫn còn giữ file *.cer nên vẫn sign tốt.:D:D.Chịu khó đợi đi bạn nha

tuanpcmc

Các bác làm ơn cho em mã mật khẩu của WorldMate Professional Edition 3.0 for p990i.sis. Xin cám ơn trước.

x0x0x

Usprite

Chương trình tạo ảnh động chạy trên desktop hoặc Gdesk
Cách sử dụng: More bên phải rồi chọn dòng thứ 2 ...chỉ đến thư mục máy bạn chứa hình .gif

Mình cài chương trình này trên máy P1i nhưng không sử dụng được bạn ơi , có cách nào không congvoi ?

Hong_thai

Bác nào có soft điều khiển tivi bằng cổng hồng ngoại cho W950i thì share cho em với, tìm mãi không được:(

pkhai

hichic.ko biết có ai có tất cả sort cần và sẽ cần cho P990i ko nhỉ?mình mới lụm được con này mà ko kiết kiếm sort ở đâu hết.xin nhở vã các bạn sign dùm mình các sort đó luôn nha.số IMEI của mình :35959300969574 4
thanks trước nha.

doananh

Bác nào có soft điều khiển tivi bằng cổng hồng ngoại cho W950i thì share cho em với, tìm mãi không được:(

Soft này chưa có cho UIQ 3.0 rồi bạn ah. Mới chỉ có cho Uiq 2.1 thôi :-?:-?

thichchi123

cho mình cái phiên bản swissmgrpro 1.70 với mình đang dùng bản 1.60 có phải giữ lại phiên bản cũ cài đe phiên bản mới vào là nó tự động crack cho mình luôn à