• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

trankhap1i

Bạn nào co chương trình chặn cuộc gọi cho mình xin với nhé ,mình đang xài máy p1i.thank trước nhé

Làm ơn cho mình xin PM chặn cuộc gọi ,từ điển của máy p1i với nhé,thanks nhìu

Chương trình này có 2 file. 1 file chương trình và 1 file bẻ khoá.
Bạn phải cài hết 2 file vào mới được.
chương trình của bạn đây:

http://www.mediafire.com/?mmilzb5d0bb
http://www.mediafire.com/?mtjh1zto1gn
Chúc bạn thành công.;;);;);;)

bac congvoi ơi,sao ck advan ko dc vậy?giúp với

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
Bạn nào co chương trình chặn cuộc gọi cho mình xin với nhé ,mình đang xài máy p1i.thank trước nhé

Làm ơn cho mình xin PM chặn cuộc gọi ,từ điển của máy p1i với nhé,thanks nhìu

bac congvoi ơi,sao ck advan ko dc vậy?giúp với

Bạn phải Sign thì mới cài được chứ sao!!!

see023

CongVoi ơi cho mình mình cái key của chương trình Handy Safe đi . mình xài P1i . cảm ơn bạn nhiều ???

thogpc

Tôi dùng Mcleaner cho P1i sao ko chặn được cuộc gọi giấu số

Ai biết xin chỉ giùm với. Tôi đang xài P1i có cài đặt Cleaner, tuy nhiên cuộc gọi giấu số thì ko chặn được. Khi gọi đến vẫn đổ chuông bt, nó hiện lên witheld ở trên máy. Thanks

ngmtri

Ai biết xin chỉ giùm với. Tôi đang xài P1i có cài đặt Cleaner, tuy nhiên cuộc gọi giấu số thì ko chặn được. Khi gọi đến vẫn đổ chuông bt, nó hiện lên witheld ở trên máy. Thanks

pác xài Mcleaner thì có vài cách
1/Chọn Profile>Accept Phonebook, cái này là chỉ nhận số dt co trong contacts của máy pác
2/Tao Whitelist chỉ bao gồm số dt nào muốn nhận và chọn Profile>Accept Whitelist
3/Vồ phần Setup> Tab Calling > Dòng Private number>chọn Reject.
Chú ý là lúc nào cũng Start Service CT MCleaner

prescolt

mình đang bị rắc rối với core player, là khi chơi các file nhac chất lượng cao MP3 của mình thì no giật giật, nói là cao nhưng thực chất chỉ co 192Kb/s thôi

mình đả tăng buffer size lên 6MB rồi mà vẫn bị
, phần mềm default của SONy ko bị

-ngoài ra mấy bài WMA cả hai ko chơi dc, vậy có software nào ngoài 2 thằng này ra mà củng Ok hay same same ko :D

myp990i

Cho em hỏi chút, sao mà em đã đặt auto start là yes rồi mà sao mỗi khi khởi động máy lên nó vẫn chưa hoạt động? (em vào kiểm tra thì thấy đang ở chế độ tắt, phải start service). bản của em đã đăng ký.

hoangtu2410

CongVoi ơi cho mình hỏi bạn có mobiola phần mềm dùng điện thoại làm webcam bản full không vậy

wishmakerw

bro có soft nào co thể lock những chuong trình mình ko muốn người khác sử dụng không,mấy thằng ku ở chỗ mình táy máy lắm,lỡ may mở trúng mấy chương trình đó thì mình lại mang tiếng đầu độc thiếu nhi nữa>:)

wishmakerw

chỉ là hỏi thêm vài cách sử dụng thôi, chứ soft mình cài cũng đủ dùng rồi,đang mò mẫm cai vụ access point j đó,tìm trong cai internet account mà ko thấy,sử dụng IM+ mà thằng Vitteo lằng nhằng wa,ko như mobi auto setup 1 ti là xong.Với lại cai soft MemoryUp mình dùng ko thấy cải thiện đc j hêt
ah,mình dùng W950i