• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

phenmientay

Không biết bác nào có pm giao diện tiếng Việt cho p990i không ạ. Cho mình xin với.Tks!

huakiller

uhm mình nghĩ nếu có phần mềm tiếng việt cho p990i thì hay quá đỡ phải đọc tiếng anh

haidove

bác nào cho mình xin phần mềm xem ảnh trên P990 nhé, bản đã cờ rờ rồi nhé các bác

haidove

Phần mềm xem ảnh cho P990 có không các bác

Mình tìm khắp diễn đàn mà ko thấy có phần mềm nào hỗ trợ xem ảnh kiểu như Resco View hết vậy, vậy bạn nào có share cho mình với nhé, sorry các mod nếu mình lập topic trùng nhé :|

doananh

bác nào có biết phần mềm vẽ Autocad trên p990i không? có thì cho em. xin cảm ơn

thongkythuat

Mình nghĩ nghe nhạc mặc định hay hơn là cài ứng dụng nghe nhạc vô phải không các bạn

humiho

Bác nào có chương trình ghi âm cuộc gọi và từ điển V-E, E-V ( theo nguyên bản của máy đó, KPD cho P990i ko cho em xin với. Phần tự điển đã up lên diễn đàn die rồi ko down dc. Thanks

laphikhanh

có ai có coreplayer cho p990 (có cả c***k) cho mình xin với. đây có lẽ là chương trình xem phim và nhge nhạc hỗ trợ nhiều định dạng nhất bây giờ. tôi có chương trình nhưng không có..chìa. pro nào có cho xin.
xin cảm ơn các bác trước.

haidove

Mình tìm khắp diễn đàn mà ko thấy có phần mềm nào hỗ trợ xem ảnh kiểu như Resco View hết vậy, vậy bạn nào có share cho mình với nhé, :|

có ai có coreplayer cho p990 (có cả c***k) cho mình xin với. đây có lẽ là chương trình xem phim và nhge nhạc hỗ trợ nhiều định dạng nhất bây giờ. tôi có chương trình nhưng không có..chìa. pro nào có cho xin.
xin cảm ơn các bác trước.

mình cần hai cái này lắm lắm, bác nào có share nhé

TCKhanh

hiện tại trang symbiansigned có dùng đc đâu, vậy có nguồn khác để sign ko bác?
Thái Sơn ở trc mắt mà kg biết.Pác nhờ Bạn Gozilla85 chỉ cho vài tuyệt chiêu.Mình cũng đang đau đầu vì cục gạch P990i vì kg cài đc PM nào hết nhg nhờ sư phụ nên cũng giải quyết đc rồi

Transfomer

Sao e kg cài Smartmovie được vậy các bác? Down cái file về chép vào máy, máy bảo kg cài được. Bác nào có thể hướng dẫn chi tiết hơn được kg? Thank các bác trước!