• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

Son_Nguyen

GIÚP EM VỚI OPERAMINI 4.2 KHONG KẾT NỐI INTRENET ĐƯỢC
sao khi vao opera no noi la "
"error
verification of sever cerfiticate failed
please check the date setting in your device "
xoa di cai lai ca chuc lan o moi phien ban tieng viet nam us nhung khong duoc . trong khi nhung ung dung khac thi internet xai tot . mang gprs cung khong co van de gi het .moi nguoi giup minh tiem giai phap voi . minh dang xai w880i
W880i của SE thì bạn sang đây để hỏi nhé. Khu vực này là của UIQ3 mà!!

lance

mình dùng SE G900 khi xem video nó thì nó ko play từ đầu mà toàn play từ đoạn mình stop lần trước.
muốn xem từ đầu lại fải tua về hix
đó là do làm sao bạn nào dùng G900 có bị như vậy ko
bạn nào chỉ mình cách khắc phục với

tyla81

CHo em hỏi UIQ3 có phần mềm Fake SMS giống bên S60 của NOkia ko ạ? Phần mềm này hay lắm, mình có thể giả 1 tin nhắn bất kỳ rồi gởi đến cho mính vào 1 thời gian mình định trứoc

CongVoi

Super V.I.P
CHo em hỏi UIQ3 có phần mềm Fake SMS giống bên S60 của NOkia ko ạ? Phần mềm này hay lắm, mình có thể giả 1 tin nhắn bất kỳ rồi gởi đến cho mính vào 1 thời gian mình định trứoc

Phần mềm ý cao cấp quá.Chưa và có thể là ko bao giờ có trên UIQ3.0 đâu!!!

speedhack

hic, cứu dùm với các bro ui, máy e vừa thay hít Icon (theo cái bộ ultimate icon pack trên box styles) nhìn đúng là rất phê, nhg bây jo e mún đưa lại về mặc định, theo lời các bác chỉ là vào ổ Z copy lại những cái original ra rồi paste đè, nhg e cứ truy cập vào ổ Z là cái thằng X-plore 1.3 nó lại báo lỗi Reson Code gì đó và bay ra, có cách nào khắc phục hem ah, hay là có cách nào khác để truy cập ổ Z thì các bác chỉ dùm e với
còn điều này nữa, ko hiểu sao sau mỗi lần thay đổi Icon là máy e lại ko thể kết nối với máy tính nữa, dù ở chế độ Normal hay Fast File Trans, có bác nào có cao kiến j về vấn đề này hok ah, e dùng w950, firmware phone R9G007; CDA R6A02

Chỉnh sửa cuối:

xenosensi

hic, cứu dùm với các bro ui, máy e vừa thay hít Icon (theo cái bộ ultimate icon pack trên box styles) nhìn đúng là rất phê, nhg bây jo e mún đưa lại về mặc định, theo lời các bác chỉ là vào ổ Z copy lại những cái original ra rồi paste đè, nhg e cứ truy cập vào ổ Z là cái thằng X-plore 1.3 nó lại báo lỗi Reson Code gì đó và bay ra, có cách nào khắc phục hem ah, hay là có cách nào khác để truy cập ổ Z thì các bác chỉ dùm e với
còn điều này nữa, ko hiểu sao sau mỗi lần thay đổi Icon là máy e lại ko thể kết nối với máy tính nữa, dù ở chế độ Normal hay Fast File Trans, có bác nào có cao kiến j về vấn đề này hok ah, e dùng w950, firmware phone R9G007; CDA R6A02
sao bạn ko dùng Swiss manager pro đó. cái này dùng pro hơn và khỏi phải mắc công đổi ngày đổi giờ làm chi cho mệt..
down nó ở đây

speedhack

sao bạn ko dùng Swiss manager pro đó. cái này dùng pro hơn và khỏi phải mắc công đổi ngày đổi giờ làm chi cho mệt..
down nó ở đây

oh bro ơi, thứ nhất, cái x-plorer 1.3 thì hok bắt mình phải change extended time đâu, chỉ bắt mình chờ 3s mỗi khi đóng hay mở nó thoai.
thứ 2, ngoài swissmanager thì có còn soft nào khác hem, cái này thì đúng là hay hơn x-plorer ở một số điểm nhg cũng có vài cái ko bằng đâu, đơn cử: đọc file .txt

lance

mình dùng SE G900 khi xem video nó thì nó ko play từ đầu mà toàn play từ đoạn mình stop lần trước.

lance

hix có bạn nào giải thích hộ mình với??:(

sonsbv

Nguyên văn bởi lance Xem Bài gửi

hix có bạn nào giải thích hộ mình với??:(

Như thế tiện quá còn gì hả bạn. nó giúp bạn không bị gián đoạn trong khi xem phim còn gì.

pbvhp

Có bác nào đang dùng Smart Movie trên điện thoại làm ơn lấy giúp tui cái key của cái converter với.
Request code la : 37844
PS: Tui dùng P990, xem phim bằng Divx nên ko tự unlock conveter được.
Cảm ơn các bác trước nhé.

kphong

chai,may bro co phan mem nao hay ma ko phai hack C ko, may minh chua hack, ma minh cung chua bit nen o nha hack hay dem di ra ngoai hack nua,so o nha lam co truc trac, ai bit thi share voi nhe

sonsbv

chai,may bro co phan mem nao hay ma ko phai hack C ko, may minh chua hack, ma minh cung chua bit nen o nha hack hay dem di ra ngoai hack nua,so o nha lam co truc trac, ai bit thi share voi nhe

Không mày mò thì còn gì là thú vị nữa hả bạn. Trước đây tôi cũng ngại không hack vì sợ ảnh hưởng đến máy. Nhưng về sau thấy tò mò và được mọi người chỉ dẫn cẩn thận (tất nhiên cũng lần làm sai phải up lại). Nhưng về cơ bản vẫn thấy rất thú vị. Bạn vào trang này tham khảo nhé:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=30501
Không nên mang ra cửa hàng vì hack cũng không khó khăn lắm. Mang ra đấy, gặp người sửa chữa không tốt thì...

vietnail

CÁC BẠN ƠI!MÌNH SỬ DỤNG CON SE99OI,MÌNH RẤT CẦN CT GHI ÂM CUỘC GỌI NHƯNG SAO TÌM HOÀI CHẲNG THẤY ĐÂU CẢ.CÓ BẠN NÀO CÓ CT NÀY THÌ SHARE CHO MÌNH VỚI.MÌNH BÁI LÀM SƯ PHỤ ĐÓ.THANK CÁC BẠN NHÌU...