• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

ane90

Cho tớ xin soft xem ảnh soft mặc định của M600i chuối wá. thkx

ah cho tớ xin thêm sòt nào đọc đc file MP4 đó . thx

Xem mp4 của bạn nè http://www.zshare.net/download/3549268a83936f/ (mạn phép bác Gozilla85 mang từ gsm wa cho bạn này :) )
To doananh: e có thêm cái mặt cười chứ bộ :D, tình hình là e kiếm gòi mà ko thấy đâu huynh hay a dùng phần mềm đổi đuôi nó đi

xmast_night

thx ban da nhet tinh cho minh xin them sòt xem anh voi nhe sòt mac dinh or GVIEW chan wa
sao tớ dùng smart movie or DivX này khi browser files đã chọn récan files sýtem mà chẳng thấy file n2o cả ai biết cách nào ko chỉ với. Dùng X plorer vẫn thấy những file đó mà (file fil MP4 ây

Chỉnh sửa cuối:

Boykinhdi

thx ban da nhet tinh cho minh xin them sòt xem anh voi nhe sòt mac dinh or GVIEW chan wa
sao tớ dùng smart movie or DivX này khi browser files đã chọn récan files sýtem mà chẳng thấy file n2o cả ai biết cách nào ko chỉ với. Dùng X plorer vẫn thấy những file đó mà (file fil MP4 ây

smartmovie và Divx chỉ hiển thị *.avi thôi bạn nhé,không hiển thị Mp4 đâu.:D

bofriendly

Thanh huynh Nguyễn Trọng về phần mềm xem video trên P990i

LẦN SAU BẠN CHỈ CẦN BẤM NÚT THANKS LÀ OK NHÉ

Last edited by a moderator:

bofriendly

em đang rất cần chương trình Từ Điển cho N73, pác nào có up lên cho em xin. thank các pác trước.

TOPIC NÀY CHỈ YÊU CẦU SOFT CHO UIQ 3.0 NHÉ BẠN

Last edited by a moderator:

xmast_night

nhưng tớ đã cài core MP4 cho smart movie rùi mà. thếgiờ muốn xem MP4 thì dùng sòt nào cho xin với tớ có file film của máy PSP mọi hôm dùng k550i vẫn xem mượt mà lám giờ chuyển wa m600i sao xem cứ bị giựt hơi thất vọng tính kiếm có sòt nào xem đc mp4 ko cho tớ với anh em

Gozilla85

nhưng tớ đã cài core MP4 cho smart movie rùi mà. thếgiờ muốn xem MP4 thì dùng sòt nào cho xin với tớ có file film của máy PSP mọi hôm dùng k550i vẫn xem mượt mà lám giờ chuyển wa m600i sao xem cứ bị giựt hơi thất vọng tính kiếm có sòt nào xem đc mp4 ko cho tớ với anh em

Bạn có thể xem bằng chương trình mặc định trên P990i để xem Mp4, Menu --> Media Player --> Video :D

panrai

Super V.I.P
mình mới mua con p1i nhưng cài ko được,chương trình smatmovi,có bạn nào có chương trình Dixv thì cho mình đi,mình cài trương trình smatmovi từ thồi sáng đến giờ mệt muốn chết luôn:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

doananh

mình mới mua con p1i nhưng cài ko được,chương trình smatmovi,có bạn nào có chương trình Dixv thì cho mình đi,mình cài trương trình smatmovi từ thồi sáng đến giờ mệt muốn chết luôn:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Oạch cái bạn này chưa sign được smart movie hả? Mình gửi cho bạn file *.cer rồi đó, xem hướng dẫn rồi làm tiếp thui. Nếu không được để mình sign luôn cho hi hi

Anhtoitb

Bác có thể nói rõ hơn là bác cài Smart Movie bản version nào lên con P1i của bác và làm sao được không? Bác nói rõ thì anh em sẽ tư vấn giúp bác chứ em cài bản 3.40 lên con P1i của thằng bạn vẫn Ok và chạy rất Good mừ!

xmast_night

Anh em vui lòng giúp tớ cần 2 phần mềm sau:

1 khóa chức năng 1 số thứ trong máy or khóa 1 số folder torng máy

VD: trong video có file nhạy cảm muốn khóa folder đó
Trong indox có thư ko muốn ng khác đọc đc khi mượn máy vì tớ làm từ điển trong lớp avăn nên hay bị mượn

2. Nhắc nhở có tin nhắn chưa đọc or cuộc gọi nhỡ, tự động chuyển tin nhắn của 1 số contact vào nơi khác or giấu đi cũng đc

Tớ đã thử 1 số soft sau nhưng ko hiệu quả:

WebGate.Advanced.Device.Locks.v1.00.UIQv3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-SyMPDA -> Đã cài nhưng trong uninstall thì có còn ko thấy icon của soft đâu làm sao mà chạy

Smartbian.Message.Reminder.v1.0.2.UIQv3.SymbianOS9.1.Cracked-SyMPDA -> dùng hẹn tgian nhắc nhỡ là 5p nưng ko thấy nhắc có lẽ do chưa đang ký chăng???

Magic Message Manager Pro for UIQ3 v 1.1 -> dùng lọc tin nhắn nhưgn tớ chưa hiểu lém có thể hướng dẫn rõ hơn ko? đã nhắn thử nhưng cũng ko lọc đc và chưa đăn ký

À 3 soft trên tớ lấy trong Tập hợp 70 App cực HOT cho UIQ 3.0 [Chỉ có trên Pdaviet] của bác tinh la gi

savage

Oạch cái bạn này chưa sign được smart movie hả? Mình gửi cho bạn file *.cer rồi đó, xem hướng dẫn rồi làm tiếp thui. Nếu không được để mình sign luôn cho hi hi

doananh ơi bạn sign smartmovie giúp mình với mình dùng W950i
số imen là: 352863013509224 bạn giúp mình với nhé! thanks bạn nhiều!

doananh

doananh ơi bạn sign smartmovie giúp mình với mình dùng W950i
số imen là: 352863013509224 bạn giúp mình với nhé! thanks bạn nhiều!
Của bạn đây, lần sau yêu cầu sign thì có chủ để sign ứng dụng đó bạn.
Mình gửi cho bạn file *.cer luôn lần sau có sign ứng dụng nào nữa thì sign nhé.
Chúc bạn vui:))

Gozilla85

Bác có thể nói rõ hơn là bác cài Smart Movie bản version nào lên con P1i của bác và làm sao được không? Bác nói rõ thì anh em sẽ tư vấn giúp bác chứ em cài bản 3.40 lên con P1i của thằng bạn vẫn Ok và chạy rất Good mừ!

Bản SM đã bẻ khóa rồi là bản 3.40 đó bạn, muốn cài đặt vào máy phải sign soft rồi mới cài vô máy được :|

Gozilla85

Trong indox có thư ko muốn ng khác đọc đc khi mượn máy vì tớ làm từ điển trong lớp avăn nên hay bị mượn

2. Nhắc nhở có tin nhắn chưa đọc or cuộc gọi nhỡ, tự động chuyển tin nhắn của 1 số contact vào nơi khác or giấu đi cũng đc

Tớ đã thử 1 số soft sau nhưng ko hiệu quả:

WebGate.Advanced.Device.Locks.v1.00.UIQv3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-SyMPDA -> Đã cài nhưng trong uninstall thì có còn ko thấy icon của soft đâu làm sao mà chạy

Smartbian.Message.Reminder.v1.0.2.UIQv3.SymbianOS9.1.Cracked-SyMPDA -> dùng hẹn tgian nhắc nhỡ là 5p nưng ko thấy nhắc có lẽ do chưa đang ký chăng???

Magic Message Manager Pro for UIQ3 v 1.1 -> dùng lọc tin nhắn nhưgn tớ chưa hiểu lém có thể hướng dẫn rõ hơn ko? đã nhắn thử nhưng cũng ko lọc đc và chưa đăn ký

À 3 soft trên tớ lấy trong Tập hợp 70 App cực HOT cho UIQ 3.0 [Chỉ có trên Pdaviet] của bác tinh la gi

--> Soft cài vào rồi sẽ nằm trong Control Panel đó bạn :|

Các file kia bạn nên sign soft rồi cài vào thử xem sao :|

savage

Của bạn đây, lần sau yêu cầu sign thì có chủ để sign ứng dụng đó bạn.
Mình gửi cho bạn file *.cer luôn lần sau có sign ứng dụng nào nữa thì sign nhé.
Chúc bạn vui:))

mình có thanks cho bạn đó nha .. :D !

xmast_night

--> Soft cài vào rồi sẽ nằm trong Control Panel đó bạn :|

Các file kia bạn nên sign soft rồi cài vào thử xem sao :|

Vậy bạn làm ơn cho xin file sign của 2 sòt kia với

còn Advanced.Device.Locks mình xem trong control panel sao cũng ko có ta để xem lại thử ha. thx bạn bao giờ rãnh cho địa chỉ mình sẽ chạy wa liền. thx

xmast_night