• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

doananh

Các bác chụp ảnh màn hình bằng phần mềm nào đấy, cho mình với.
Phần mềm Pro vào nhé các bác.Mình dùng P990i
Cám ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

xmast_night

Vui lòng cho xin phần mềm Advance device lock

1 là cho file nào đã sign đó
2 và chỉ giúp tớ cách sign với tớ ko biết làm vì khi ấy nó cứ đòi vào web activate mà tớ thì ko vào đc

Số emei của tớ đây M600i nhé. thx nhìu
35931500-362043-1

neobinhduong

giúp phần mềm xem video.avi

tôi có vài video clip đuôi avi nhưng không thể xem trên P990i được,bro nào có soft này xin giúp dùm.Thank you.:)

panrai

Super V.I.P
tôi có vài video clip đuôi avi nhưng không thể xem trên P990i được,bro nào có soft này xin giúp dùm.Thank you.:)

bạn sài,chương trình nầy nhé sài rất chuẩn,giống như smatmovi vậy mà ko cần singe luôn,sài rất chuẩn khỏi bẻ khóa luôn

doananh

Muốn xem file Flash (*.swf) thì UIQ 3.0 này có phần mềm nào đọc được không các bác nhỉ? Em kiếm mờ mắt mà chẳng thấy, bác nào có cho em nhé. Cám ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

nglecuong

Tặng bạn chương trình DivxPlayer 0.89 và Smartmovie để xem file *.avi đây. Nhưng bạn phải sign Smartmovie trước khi install vào máy nhé.

Smartmovie

TAKI7610

Last edited by a moderator:

ZozO

cho em xin k*** của LCG Jukebox 2.16

TRÁNH CÁC TỪ NHẠY CẢM NHÉ BẠN

Last edited by a moderator:

Linh_t885

có sòt nào đọc được đuôi flv không các bác?
có soft này đấy người A E LS! chịu khó tìm 1 chút để hiểu rõ thêm về diễn đàn nhé! Nếu ở LS có gì khó khăn về UIQ 3 thì gọi cho Kiên: 0977770809

doananh

Có bạn nào có phần mềm Walkman Player cho P990 không nhỉ ?
Ui cái này thì bạn mua W950 đi hi hi, chỉ có theme của Walkman thui chứ không có phần mềm đó đâu, phần mềm Walkman đi kèm theo máy W mà.
Bạn nghe bằng chương trình trong máy hoặc cài Jukebox nhé.