• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

deebee

Nghe nói bản Documents To Go Premium Edition 8 có chức năng đọc được file pdf thì phải, Huynh nào có phần mềm này + key vui lòng chia sẻ nhé. Cảm ơn nhiều

jojobaxi

Mình mới sử dụng P1i được ít ngày, kiếm trong diễn đàn hem có topic nào chuyên về P1i nên liều post đại vào đây
Chẳng là trong khi sử dụng máy để xem phim, nghe nhạc hoặc đọc e-book được 1 thời gian thì bàn phím khóa và màn hình mờ dần, đã cố gắng chỉnh máy nhưng ko khắc phục được, nên nhờ các bạn biết chỉnh máy khắc phục điều này hoặc có solfware nào khắc phục thì bày hoặc cho mình xin link download, xin cảm ơn nhiều nhiều :D

quatban

Control panel / Device / Backlight / bỏ chọn Power save enabled
Control panel / Security / Locks / bỏ chọn Automatic keylock

thanhlong_05

Các bác có thể chỉ giúp em pm nào chặn cuộc gọi mới khác ACM được không ạ, em cài ACM đã sign rồi nhưng máy vẫn báo phải reg lại nhưng nhập cr..k và thì nó lại không chịu, giúp em với các bác.

doananh

Các bác có thể chỉ giúp em pm nào chặn cuộc gọi mới khác ACM được không ạ, em cài ACM đã sign rồi nhưng máy vẫn báo phải reg lại nhưng nhập và thì nó lại không chịu, giúp em với các bác.
Bạn cứ để nguyên phần mềm đó trong máy rồi cài thêm cái bản này vào. Mình nhớ là mình gửi cho bạn rồi, chắc bạn lâu không lên diễn đàn.
Mình đã test trên P990i của mình rồi.
Chúc bạn vui

Last edited by a moderator:

dinhsam772000

:O kiu kiu! pm DiVX 0.88 của P990i tôi đang dùng ngon lành. Tự dưng hôm nay dở chứng: nó nói là bản hiện tại đang thử nghiệm. đề nghị cài lại phiên bản cũ gần đây nhất. tui cài lại cũng không được. Chết thật! Bạn nào biết chỉ dùm.

dinhsam772000

kiu kiu! pm DiVX 0.88 của P990i tôi đang dùng ngon lành. Tự dưng hôm nay dở chứng: nó nói là bản hiện tại đang thử nghiệm. đề nghị cài lại phiên bản cũ gần đây nhất. tui cài lại cũng không được. Chết thật! Bạn nào biết chỉ dùm.

dinhsam772000

không xem được DiVX 0.88

kiu kiu! pm DiVX 0.88 của P990i tôi đang dùng ngon lành. Tự dưng hôm nay dở chứng: nó nói là bản hiện tại đang thử nghiệm. đề nghị cài lại phiên bản cũ gần đây nhất. tui cài lại cũng không được. Chết thật! Bạn nào biết chỉ dùm.

dinhsam772000

tôi nghĩ cần gì dùng phần mềm chặn cuộc gọi nào cho mệt các bạn nhỉ? tôi thường vào control nanel\call settings\accept calls, trong phần "Accept calls from:" bạn chọn chỉ nhận cuộc gọi có trong danh bạ (Contacts), rồi chuyển xuống "Ì caller is not accepted" bạn chọn máy bận (send busy) hoặc rớt mạng (Drop) xong bấm Save thì vô tư luôn. khỏi bị ai quấy rầy. Tôi dùng hoài mà!

dinhsam772000

Nghe nói bản Documents To Go Premium Edition 8 có chức năng đọc được file pdf thì phải, Huynh nào có phần mềm này + key vui lòng chia sẻ nhé. Cảm ơn nhiều

Bạn dùng máy gì? Chương trình này theo tôi cài trên P990i thì không đọc được file .pdf đâu bạn ạ. nó chỉ đọc được word, excel, powerpoint thôi. P990i tự nó đã đọc được file .pdf rồi mà.

panrai

Super V.I.P

vậy bạn thử bản nầy đi nhé sài rất chuẩn đó bạn,mình đang sài rất tốt bạn thử xem nhé,chúc bạn thành công

lab

giúp mình tìm phần mềm lock máy giống iphone với. lức trước thấy nhưng chưa down giờ lên tìm thì không thấy . thank

hungdat

cho minh hoi tai sao chuong trinh divx player cua p990i coi mot chut xiu la no tu dong den man hinh ma chuong trinh thi no van chay o che do pause

Son_Do

Well-Known Member
Divx playe là vậy đó bạn, chưa có cách khắc phục. Nếu bạn muốn không bị tắt màn hình thì thỉnh thoảng đụng vào nút nào đó hoặc chuyển Handheld và Car holder sang chế độ on là được.

toitoi

các bác oi cho em hỏi , w950i có bàn phím ảo để gọi điện ko nhỉ ? máy nay dung ban phim so bất tiện wa .Các anh giup em với

pda2009

Pro nào giúp mình với ,mình cài phần mềm chặn cuộc gọi ACM bản 2.62 vào M600i,chặn rất tốt,nhưng gặp một lỗi là rất nhiều cuộc gọi đến( mà không trong list chặn) cứ đổ chuông mãi mà ấn phím ok để nghe không được ,phải tắt hẳn máy mới hết đổ chuông,mình rất thích dùng soft này,pro nào biết hoặc có bạn nào đã gặp phải tình trạng trên chỉ giúp cho mình nhé,thankssssssssssssssssssssss!

doananh

Bạn nào cho mình chương trình quản lý file trên P990i đi. Mình cài X-p và Myfile mà đều bị lỗi cả.
Cám ơn

panrai

Super V.I.P
Bạn nào cho mình chương trình quản lý file trên P990i đi. Mình cài X-p và Myfile mà đều bị lỗi cả.
Cám ơn

bạn sử dụng ct nầy xem nhé doananh mình chưa text thử nửa,nếu ko được cho mình hay nhé bạn=D>=D>=D>