• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

nanntk

Tui có con P990i đang cần tìm phần mềm nào chat trên ĐT được. Tìm mãi mà không thấy... có thi chỉ dùm với. Chat như kiểu Yahoo đó nha, không sài GPRS tốn tiề thấy bà. Có cái này, ngòi trong pòng họp chat đỡ phải chat bằng máy tính........???? xếp dòm

natta

Tui có con P990i đang cần tìm phần mềm nào chat trên ĐT được. Tìm mãi mà không thấy... có thi chỉ dùm với. Chat như kiểu Yahoo đó nha, không sài GPRS tốn tiề thấy bà. Có cái này, ngòi trong pòng họp chat đỡ phải chat bằng máy tính........???? xếp dòm

Bạn có thể sử dụng phần mềm Slick, mình sử dụng rất hay, có thể chat đa mạng và gửi nhận file như Yahoo trên PC

Download here
http://www.lonelycatgames.com/?app=slick

thienduy24

hix có ai biết sao mà chương trình chát Slick mình sài trên w950i khi thì vô yahoo được khi thì nó báo lỗi auth failed.socket eror hót not found ao biết chỉ dùm em với không thì có thể giới thiệu chương trình chat nào khác ổn định dùm em được hông.
thân.

DuyNguyenA

Chào các bạn, mình đang rất cần file *.cer để sign các ứng dụng. các bạn giúp mình tạo file *.cer với. số imei của mình là : 359593009268765
Xin cảm ơn nhiều!

CongVoi

Super V.I.P
Chào các bạn, mình đang rất cần file *.cer để sign các ứng dụng. các bạn giúp mình tạo file *.cer với. số imei của mình là : 359593009268765
Xin cảm ơn nhiều!

Bạn hãy sang đây "SIGNSIS ỨNG DỤNG - GAME UIQ 3.0" yêu cầu nhé.Đã có chuyên mục riêng cho việc này rồi mà.Thân

nfs2003

Bạn nào cho mình phần mềm Best Message Store cho UIQ3 có k....với, mình search trong diễn đàn thì có bản 1.01, nhưng k...của nó lại là cho S60, và ver 1.0 thui

Cám ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

erictong38

CÓ ANH NÀO CÓ SOFT LÀM THEME CHO DÒNG UIQ 3.0 KHÔNG
CÁM ƠN CÁC ANH NHIỀU

Mình có cái chươg trình "Themes Creator".Mà nó chỉ làm cho Sony Ericsson thôi.....Có làm theme cho P990i, P1i..........Nếu bạn mún thì pm mìh nhé!

cccbbbddd

đại ka Cong Vòi cho em xin cái Quick Office nào xài đc cho UIQ 3.0 đi , download ngoài Topic 30 soft cần thiết ko xài đc , signed rùi mà nó vẫn báo No longer fille.......

CongVoi

Super V.I.P
đại ka Cong Vòi cho em xin cái Quick Office nào xài đc cho UIQ 3.0 đi , download ngoài Topic 30 soft cần thiết ko xài đc , signed rùi mà nó vẫn báo No longer fille.......

Bạn đưa Imei của bạn lên đi,mình sign cho một bản.Mà mình là Công Voi,chứ hok phải Cong Vòi nghen
:-?:-?:-?

cccbbbddd

35286301-252493-5 imei nờ Cong vòi hehe ... mà mình signed thử theo file cer của mình mờ ko đc ,đâu Vòi Cong thử dùm mình coai :p

à sẳn cho mình hỏi cái chương trình tử vi trên UIQ 3.0 hình như xài cũng ko đc , cài vô đc nhưng ko sử dụng đc
Cong Vòi coi trong kho soft có cái tử vi nào hay hay hông share cho mình 1 cái i click Thanks 2 lần rùi á hihi :p

Last edited by a moderator:

bluesun

Bác nào có soft kamasutra UIQ3.0 , cho em với ! em kiếm quá trời mà không ra !

nfs2003

Bạn nào cho mình phần mềm Best Message Store cho UIQ3 có k....với, mình search trong diễn đàn thì có bản 1.01, nhưng k...của nó lại là cho S60, và ver 1.0 thui

Cám ơn nhiều

Không ai giúp mình với à..Công voi ơi, đâu rùi

p800noob

Có ai dùng TweakPeak để tăng tốc load các menu kô vậy ? Có thể cho mình xin bản nào mới được kô vì mấy cái mình tải ở đây đều kô sử dụng k-ey được. cám ơn nhiều

phanvantri

XIN PM SMART MOVIES

cho mình xin PM smartmovies cho máy P990i
số imei của máy mình là : 359593006642038
Thank you !