• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

Caohieu88

Có bồ nào có từ điển Việt-Nhật hay Nhật- Việt của P990i không, share cho mình với, cảm ơn các bạn trước nhé ^ ^

Caohieu88

Kiểm tra và xóa chương trình trong máy

Các bạn cảm thấy khó chịu vì xóa những chương trình rác trong máy.Đôi lúc còn không thể xóa được.Với phần mềm này nó sẽ giúp bạn thư giãn đi nhiều,xóa cực nhanh cực dễ tìm :D:D:D,cũng hạn chế không ít việc có thể làm giảm tổn thọ máy của bạn;;);;);;).

Bạn ơi, mình đã cài chương trình này rồi, đã kiểm tra được các chương trình đang chạy nhưng mình không biết cách xóa chương trình thế nào cả, bạn giúp mình với . Thanks

Caohieu88

Có bạn nào biết khi mình cài Gdesk, sau đó mình đã uninstall nó rồi, vậy mà mỗi khi restart lại máy thì nó cứ hỏi có Install không, mình đã xóa hết các File Gdesk trong thẻ và bộ nhớ trong rồi mà ko được, bạn nào biết giúp mình với.

tuankiet1983

Tui đang xài P1i , đã sign và cài advance lock device vô thành công , nhưng khi set password old , theo hướng dẫn thì mặc định là 0000, rồi sẽ set new pass, nhưng khi set new pass thì đêu báo invalid code, ai đã xài đc soft này xin chỉ giáo , chân thành cảm ơn

tommynguyen1961

Có bạn nào biết khi mình cài Gdesk, sau đó mình đã uninstall nó rồi, vậy mà mỗi khi restart lại máy thì nó cứ hỏi có Install không, mình đã xóa hết các File Gdesk trong thẻ và bộ nhớ trong rồi mà ko được, bạn nào biết giúp mình với.

bạn vào thư mục D:\private\10202dce xóa hết các file .sis là được.
Chúc bạn thành công.

tommynguyen1961

Tui đang xài P1i , đã sign và cài advance lock device vô thành công , nhưng khi set password old , theo hướng dẫn thì mặc định là 0000, rồi sẽ set new pass, nhưng khi set new pass thì đêu báo invalid code, ai đã xài đc soft này xin chỉ giáo , chân thành cảm ơn

ban đầu bạn chọn pass cũ là 0000 rồi chọn pass mới xong bạn nhấn vào tab Done chứ đừng chọn tab change password.
Sau đó bạn restart máy lại là ok.
Chúc bạn thành công.;)

huynhminhhung

xin chỉ giúp , lâu nay tôi signed và cài PM Advanced Call Manager chạy tốt .hôm qua tôi xóa nó và cài lại , nó báo chỉ dùng được 30 lần .(tôi đã signed 20 năm rồi) ai biết chi cho mình cảm ơn

tommynguyen1961

xin chỉ giúp , lâu nay tôi signed và cài PM Advanced Call Manager chạy tốt .hôm qua tôi xóa nó và cài lại , nó báo chỉ dùng được 30 lần .(tôi đã signed 20 năm rồi) ai biết chi cho mình cảm ơn

Chương trình này có 2 file. 1 file chương trình và 1 file bẻ khoá.
Bạn phải cài hết 2 file vào mới được.
chương trình của bạn đây:

http://www.mediafire.com/?mmilzb5d0bb
http://www.mediafire.com/?mtjh1zto1gn
Chúc bạn thành công.;;);;);;)

cuongmn05

mấy pro cho mình hỏi sao mỗi lần xài powermovie xong ra ngoài thi hiệu ứng transition bị mất tiu, phải khởi động lại máy thì mới trở lại như cũ. có cách nào khắc phục ko vậy mình đang xài p1i.

cho mình xin cái smartmovie full dc ko thanks nhìu. xài cái powermovie có vẻ ko ổn

cho mình hỏi lun có cách nào coi tv trên p1i dc không .tại thấy mấy cái máy tàu coi fim đã wa'

có pro nào có cái phần mềm gõ tiếng việt cho p1i không mình đang rất cần thanks

Last edited by a moderator:

tommynguyen1961

mấy pro cho mình hỏi sao mỗi lần xài powermovie xong ra ngoài thi hiệu ứng transition bị mất tiu, phải khởi động lại máy thì mới trở lại như cũ. có cách nào khắc phục ko vậy mình đang xài p1i.

cho mình xin cái smartmovie full dc ko thanks nhìu. xài cái powermovie có vẻ ko ổn

cho mình hỏi lun có cách nào coi tv trên p1i dc không .tại thấy mấy cái máy tàu coi fim đã wa'

có pro nào có cái phần mềm gõ tiếng việt cho p1i không mình đang rất cần thanks

Power movie có giao diện đẹp nhưng khi xem phim hay bị giật lắm.
Smart movie cho bạn đây.
http://www.mediafire.com/?mhzedwyljxh

Caohieu88

Có bạn nào có Font tiếng nhật cho P990i ko, giúp mình với ... Với lại các bạn cho mình hỏi có cách nào vừa đọc được tiếng nhật vừa đọc được tiếng Việt trên cùng một máy mà không phải cài đi cài lại Font không?

tommynguyen1961

không biết bác nào có phần mềm hack bluetooth cho uiq3 không nhỉ? Có thể xâm nhập vào máy của người khác đó.

tommynguyen1961

Các bạn có thể cho mình xin 1 bộ fonts có chữ lớn chút được không?
Do fonts mặc định của máy nhỏ quá mà mắt nhìn thì lại yếu nên đỗi fonts chữ to hơn.
Mong các bạn giúp mình.
Thanks.

1982P990

Congvoi ơi bạn làm sao mà cái màn hình destop nó có 5 cái icon vậy và thay đổi nó nữa chứ. Chỉ mình với

nicetoyou

bác nào dùng w950i cho em hỏi cái" em vừa reset master song; giao diện nó co thay đổi một chút so với luc ban đầu của em cụ thể là thế này;(giao diện lúc đầu là:walkman>> file manager>> danh bạ>> tin nhắn>> menu) sau khi em reset master thì nó thành thế này :(walkman >>FM >> Web>> tin nhan>> menu) Ai biết cách đưa lại trạng thái ban đâu có cái danh ba và file manager ra bên ngoài màn hình chính thì chỉ em với.